Laptop Asus ExpertBook B5 Flip OLED B5302FEA-LF0749W
16,650,000đ
Mã sản phẩm:
Tình trạng: sẵn hàng
Bảo hành: 24 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| BỘ XỬ LÝ | |
| Dòng CPU | Core i5 |
| Công nghệ CPU | Core i5 Tiger Lake |
| Mã CPU | 1135G7 |
| Tốc độ CPU | 2.4 GHz |
| Tần số turbo tối đa | Up to 4.2 GHz |
| Số lõi CPU | 4 |
| Số luồng | 8 |
| Bộ nhớ đệm | 8Mb Cache |
| BỘ NHỚ RAM | |
| Dung lượng RAM | 8Gb (Onboard) |
| Loại RAM | DDR4 |
| Tốc độ Bus RAM | 3200 |
| Hỗ trợ RAM tối đa | |
| Khe cắm RAM | 1 |
| Ổ CỨNG | |
| Dung lượng ổ cứng | 512GB |
| Loại ổ cứng | SSD |
| Chuẩn giao tiếp ổ cứng | M.2 NVMe PCIe 2280 |
| Khe ổ cứng mở rộng | Không |
| Card đồ họa | Intel UHD Graphics |
| Card tích hợp | VGA onboard |
| MÀN HÌNH | |
| Kích thước màn hình | Khoảng 13 inch |
| Độ phân giải | Full HD (1920x1080) |
| Tần số quét | Đang cập nhật |
| Công nghệ màn hình | OLED |
| KẾT NỐI | |
| Kết nối không dây | Wi-Fi 6(802.11ax)+BT5.0 (Dual band) 2*2 |
| Thông số (Lan/Wireless) | |
| Cổng giao tiếp | 1x USB 3.2 Gen 2 Type-A; 2x Thunderbolt 4 supports display / power delivery//1x HDMI 2.0b; 1x micro HDMI (RJ45 lan); 1x 3.5mm Combo Audio Jack//N/A |
| TÍNH NĂNG | |
| Webcam | Có |
| Đèn bàn phím | Có |
| Tính năng đặc biệt | Nhận dạng vân tay, NumPad |
| PHẦN MỀM | |
| Hệ điều hành | Windows 11 Home |
| THÔNG TIN KHÁC | |
| Thông số pin | 4 cell |
| Kích thước | 309 x 210.6 x 16.9-16.9 mm |
| Trọng lượng | 1,2 Kg |
| Màu sắc | Black |
| Chất liệu | Nhôm |
| Phụ kiện | Bút/ Cặp/ Chuột/ Cáp |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Máy tính xách tay Asus UX430UN-GV097T
Liên hệ
Core i7 8550U 1.8Ghz-8Mb/ RAM 8Gb/ 256Gb SSD/ 14.0Inch Full HD/ NVIDIA GeForce MX150 2GB GDDR5/ Windows 10/ Blue Metal
Xem ngay
Máy tính xách tay Asus UX410UF-GV116T
Liên hệ
Core i5 8250U 1.6Ghz-6Mb/ RAM 4Gb/ HDD 1Tb/ 14.0Inch Full HD/ NVIDIA GeForce MX130 2GB GDDR5/ Windows 10/ Rose Gold
Xem ngay
Máy tính xách tay Asus TP412UA-EC101T
Liên hệ
Core i3 7020U 2.3Ghz-3Mb/ RAM 4Gb/ 128Gb SSD/ 14.0Inch FHD TouchScreen/ Intel HD Graphics 620/ Windows 10/ Grey
Xem ngay
Máy tính xách tay Asus UX370UA-C4217TS
Liên hệ
Core i7 8550U 1.8GHz-8Mb/ RAM 8Gb/ 512Gb SSD/ 13.3Inch Full HD/ Intel HD Graphics 620/ Windows 10/ Aluminum Blue
Xem ngay
Máy tính xách tay Asus X507UA-EJ483T
Liên hệ
Core i5 8250U 1.6Ghz-6Mb/ RAM 4Gb/ HDD 1Tb/ 15.6Inch Full HD/ Intel HD Graphics 620/ Windows 10 Home/ Gold
Xem ngay
Máy tính xách tay Asus X509MA-BR269T
Liên hệ
CPU Intel Celeron N4020 (4MB, up to 2.80GHz)
RAM 4GB DDR4 (max 8GB)
HDD 1TB 5400rpm
Display 15.6Inch HD 60Hz Anti-Glare
VGA Intel UHD Graphics 605
Fingerprint
Weight 1.80 kg
Color Silver (Bạc)
Pin 2Ce ...
Xem ngay
RAM 4GB DDR4 (max 8GB)
HDD 1TB 5400rpm
Display 15.6Inch HD 60Hz Anti-Glare
VGA Intel UHD Graphics 605
Fingerprint
Weight 1.80 kg
Color Silver (Bạc)
Pin 2Ce ...
Máy tính xách tay Asus VivoBook A412FJ-EK388T
Liên hệ
CPU Intel® Core™ i7-10510U Processor (8M Cache, up to 4.90 GHz)
RAM 8GB DDR4 (2 x 4GB)
SSD 512GB
DISPLAY 14.0Inch FHD (1920x1080) 60Hz Anti-Glare Panel with 45% NTSC NanoEdge
VGA NVIDIA GeForce® MX230 ...
Xem ngay
RAM 8GB DDR4 (2 x 4GB)
SSD 512GB
DISPLAY 14.0Inch FHD (1920x1080) 60Hz Anti-Glare Panel with 45% NTSC NanoEdge
VGA NVIDIA GeForce® MX230 ...
Máy tính xách tay Asus VivoBook A512DA-EJ421T
Liên hệ
CPU AMD Ryzen™ 3 3200U(2.6Ghz up to 3.5Ghz, 4MB Cache)
RAM 4GB DDR4 2400MHz
SSD 256GB SSD M.2 PCIE
VGA Radeon™ Vega 3 Graphics
Display 15.6inch FHD (1920 x 1080) Anti-Glare
PIN 2 Cell 37WHrs
MÀU Bạc á ...
Xem ngay
RAM 4GB DDR4 2400MHz
SSD 256GB SSD M.2 PCIE
VGA Radeon™ Vega 3 Graphics
Display 15.6inch FHD (1920 x 1080) Anti-Glare
PIN 2 Cell 37WHrs
MÀU Bạc á ...
Máy tính xách tay Asus S530UN-BQ255T
Liên hệ
Core i5 8250U 1.6Ghz-6Mb/ RAM 4Gb/ 256Gb SSD/ 15.6Inch Full HD/ NVIDIA GeForce MX150 2GB GDDR5/ Windows 10 Home/ Gold
Xem ngay
Máy tính xách tay Asus Vivobook S13 S330FA-EY116T
Liên hệ
CPU: Intel® Core™ i5-8265U (6MB Cache; upto 3,90 GHz)
RAM: 8GB LPDDR3 2133 MHz
SSD: 512GB PCIe (M.2 2280)
VGA: Intel UHD Graphics 620 Onboard
DISPLAY: 13.3Inch LED-backlit FHD (1920 x 1080); IPS; Anti ...
Xem ngay
RAM: 8GB LPDDR3 2133 MHz
SSD: 512GB PCIe (M.2 2280)
VGA: Intel UHD Graphics 620 Onboard
DISPLAY: 13.3Inch LED-backlit FHD (1920 x 1080); IPS; Anti ...
Máy tính xách tay Asus Vivobook S14 M433IA-EB339T
Liên hệ
CPU: AMD Ryzen™ R5-4500U (8MB Cache, upto 4.00GHz)
RAM: 8GB DDR4 2666Mhz
SSD: 512GB PCIe
DISPLAY: 14-inch FHD LED-backlit
VGA: AMD Radeon™ Graphics
PIN: Pin 3-Cell 50Whr
MÀU: Trắng
TÍNH NĂNG: Numberpa ...
Xem ngay
RAM: 8GB DDR4 2666Mhz
SSD: 512GB PCIe
DISPLAY: 14-inch FHD LED-backlit
VGA: AMD Radeon™ Graphics
PIN: Pin 3-Cell 50Whr
MÀU: Trắng
TÍNH NĂNG: Numberpa ...
Máy tính xách tay Asus S430UA-EB098T
Liên hệ
Core i5 8250U 1.6Ghz-6Mb/ RAM 4Gb/ 256Gb SSD/ 14.0Inch Full HD/ Intel HD Graphics 620/ Windows 10 Home/ Gold
Xem ngay
Máy tính xách tay Asus D409DA-EK151T
Liên hệ
CPU AMD Ryzen R3-3200U (4MB, up to 3.50GHz)
RAM 4GB DDR4
SSD 256GB PCIE
Display 14Inch FHD TN Anti-Glare
VGA AMD Radeon Vega 3 Graphics
Color Transparent Silver
OS Windows 10
Xem ngay
RAM 4GB DDR4
SSD 256GB PCIE
Display 14Inch FHD TN Anti-Glare
VGA AMD Radeon Vega 3 Graphics
Color Transparent Silver
OS Windows 10
Máy tính xách tay Asus VivoBook 15 A512FA-EJ2006T
Liên hệ
CPU: Intel® Core™ i3-10110U Processor (4M Cache, upto 4.10GHz)
RAM: 4GB DDR4 2400Mhz
SSD: 256GB M.2
VGA: Intel UHD Graphics 620
DISPLAY: 15.6Inch LED FHD (1920 x1080), Anti-Glare
PIN: 2 Cell 37WHrs
MÀ ...
Xem ngay
RAM: 4GB DDR4 2400Mhz
SSD: 256GB M.2
VGA: Intel UHD Graphics 620
DISPLAY: 15.6Inch LED FHD (1920 x1080), Anti-Glare
PIN: 2 Cell 37WHrs
MÀ ...
Máy tính xách tay Asus S510UQ-BQ475T
Liên hệ
Core i5 8250U 1.6Ghz-6Mb/ RAM 4Gb/ HDD 1Tb/ 15.6Inch Full HD/ Nvidia GT940M 2Gb/ Windows 10/ Gold
Xem ngay
Máy tính xách tay Asus X407UA-BV345T
Liên hệ
Core i3 7020U 2.3Ghz-3Mb/ RAM 4Gb/ HDD 1Tb/ 14.0Inch/ Intel HD Graphics 620/ Windows 10 Home/ Grey
Xem ngay
Máy tính xách tay Asus A411UA-BV611T
Liên hệ
- Core i3 8130U 2.2Ghz-4Mb
- RAM 4Gb
- HDD 1Tb
- 14.0Inch
- Intel HD Graphics 620
- Windows 10
- Gold
Xem ngay
- RAM 4Gb
- HDD 1Tb
- 14.0Inch
- Intel HD Graphics 620
- Windows 10
- Gold
Máy tính xách tay Asus Zenbook 14 UX434FAC-A6064T
Liên hệ
CPU: Intel® Core™ i5-10210U Processor (6M Cache, up to 4.10 GHz)
RAM: 8GB LPDDR3 2133MHz (Onboard)
SSD: 512GB M.2 PCIE G3X2
VGA: Intel UHD Graphics 620
DISPLAY: 14.0inch FHD (1920 x 1080) IPS, Nan ...
Xem ngay
RAM: 8GB LPDDR3 2133MHz (Onboard)
SSD: 512GB M.2 PCIE G3X2
VGA: Intel UHD Graphics 620
DISPLAY: 14.0inch FHD (1920 x 1080) IPS, Nan ...
Máy tính xách tay Asus E406SA-BV216T
Liên hệ
CPU Intel Atom E8000 (2MB, 1.04GHz)
RAM 4GB DDR3
Ổ cứng 128GB EMMC
Display 14.0Inch HD 60Hz Anti-Glare
VGA Intel HD Graphics 400
Weight 1.30 kg
Color White Plastic (Trắng)
Pin 56WHrs
OS Windows 10 ...
Xem ngay
RAM 4GB DDR3
Ổ cứng 128GB EMMC
Display 14.0Inch HD 60Hz Anti-Glare
VGA Intel HD Graphics 400
Weight 1.30 kg
Color White Plastic (Trắng)
Pin 56WHrs
OS Windows 10 ...
Máy tính xách tay Asus UX580GE-BN066T
Liên hệ
Core i7 8750H 2.2GHz-9Mb/ RAM 8Gb/ 512Gb SSD/ 15.6Inch Full HD/ NVIDIA GTX1050 TI 4GB DDR5/ Windows 10/ Aluminum Blue
Xem ngay
Máy tính xách tay Asus S410UA-EB220T
Liên hệ
Core i7 8550U 1.8Ghz-8Mb/ RAM 4Gb/ 256Gb SSD/ 14.0Inch Full HD/ Intel HD Graphics 620/ Windows 10/ Gold
Xem ngay
Máy tính xách tay Asus Gaming FX503VM-E4087T
Liên hệ
Core i5 7300HQ 2.5Ghz-6Mb/ RAM 8Gb/ HDD 1Tb/ 15.6Inch Full HD/ Nvidia GTX1060 6Gb DDR5/ Windows 10/ Black
Xem ngay
Máy tính xách tay Asus NX500JK-DR036H
Liên hệ
Core i7 4712HQ 2.3Ghz-6Mb/ RAM 8Gb/ HDD 500Gb/ 15.6Inch, Touch screen/ Nvidia GTX850M 2Gb DDR5/ DVDSM/ Windows 8.1/ Black
Xem ngay
Máy tính xách tay Asus S530UA-BQ291T
Liên hệ
Core i5 8250U 1.6Ghz-6Mb/ RAM 4Gb/ 256Gb SSD/ 15.6Inch Full HD/ Intel HD Graphics 620/ Windows 10/ Gold
Xem ngay
Máy tính xách tay Asus UX331UAL-EG001TS
Liên hệ
Core i5 8250U 1.6GHz-6Mb/ RAM 8Gb/ 256Gb SSD/ 13.3Inch Full HD/ Intel HD Graphics 620/ Windows 10 Home/ Rose Gold
Xem ngay
Laptop Asus ExpertBook B1 B1402CBA-EK0454W
11,550,000đ
Laptop Asus ExpertBook B1 B1402CBA-EK0454W
11,550,000đ
CPU Intel Core i3-1215U (10MB Cache, up to 4.40GHz)
RAM 8GB DDR4 onboard
SSD 256GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0
Display 14.0Inch FHD(1920 x 1080), TN, LED Backlit, Anti-glare, 220 nit, NTSC: 45%, 60Hz
VGA Inte ...
Xem ngay
RAM 8GB DDR4 onboard
SSD 256GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0
Display 14.0Inch FHD(1920 x 1080), TN, LED Backlit, Anti-glare, 220 nit, NTSC: 45%, 60Hz
VGA Inte ...
Máy tính xách tay Asus UX331UN-EG151TS
Liên hệ
Core i5 8250U 1.6GHz-6Mb/ RAM 8Gb/ 256Gb SSD/ 13.3Inch Full HD/ Nvidia GeForce MX150 2GB/ Windows 10 + Office 365/ Gold
Xem ngay
Máy tính xách tay Asus S530UN-BQ198T
Liên hệ
Core i7 8550U 1.8Ghz-8Mb/ RAM 8Gb/ HDD 1Tb/ 15.6Inch Full HD/ NVIDIA GeForce MX150 2GB GDDR5/ Windows 10 Home/ Gold
Xem ngay
Máy tính xách tay Asus Zenbook 13 UX334FAC-A4060T
Liên hệ
CPU Core i5-10210U (6MB, upto 4.20GHz)
RAM 8GB LPDDR3 2133MHz
SSD 512GB PCIe Gen3x2 NVME
Display 13.3Inch FHD WV 300nits Glare
VGA Intel UHD Graphics 620
Pin 3Cell 50Whrs
Màu ICICILE Silver
Weight 1.1 ...
Xem ngay
RAM 8GB LPDDR3 2133MHz
SSD 512GB PCIe Gen3x2 NVME
Display 13.3Inch FHD WV 300nits Glare
VGA Intel UHD Graphics 620
Pin 3Cell 50Whrs
Màu ICICILE Silver
Weight 1.1 ...
Máy tính xách tay Asus X541UA-GO1372T
Liên hệ
Core i3 7100U 2.4Ghz-3Mb/ RAM 4Gb/ HDD 1Tb/ 15.6Inch/ Intel HD Graphics 620/ DVDRW/ Windows 10/ Balck
Xem ngay
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
Bình luận