Ram Corsair 16GB (2x8GB) Memory CMK16GX4M2A2666C16
3,850,000đ
Mã sản phẩm: RADTCO006
Tình trạng: Còn hàng
Bảo hành: 36 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
| Thương hiệu | CORSAIR |
| Loại Ram | Desktop |
| Dòng | Vengeance LPX Series |
| Mã Part | CMK16GX4M2A2666C16 |
| CHI TIẾT | |
| Dung lượng | 16GB (2 x 8GB) |
| Loại | DDR4 |
| Tốc độ | 2666 MHz |
| Độ trễ | CL16 |
| Hiệu điện thế | 1.2V |
| ECC | Không hỗ trợ |
| Đóng gói | 2 thanh |
| Màu sắc | Đen |
| Tản nhiệt | Có |
| Màu LED | Không |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Ram Corsair 16GB Memory CMK16GX4M1A2400C14
4,350,000đ
RAM GSkill 2x16Gb F4-3000C16D-32GTZR
Ram laptop SamSung 4GB DDR4 3200MHz
Dung lượng: 4GB
Kiểu Ram: DDR4
Tốc độ Buss: 3200MHz
Điện áp: 1,2V
Xem ngay
Kiểu Ram: DDR4
Tốc độ Buss: 3200MHz
Điện áp: 1,2V
Ram Kingmax 8GB DDR3 Bus 1600
Liên hệ
Ram PC Adata 8G DDR4 2400 màu đen- màu đỏ AX4U240038G16-SBG
8GB DDR4 3000MHz, có tản nhiệt
Xem ngay
Ram VT Kingmax 4GB DDR3 Buss1600Mhz
Ram VT Kingmax 2GB DDR3- 1600
Ram Corsair Vengeance 8GB(1 x 8GB) DDR4 2400 CMK8GX4M1A2400C14
8GB 2133MHz DDR4, có tản nhiệt
Ram Apacer DDR4 DIMM 2666-16 1024x8 8GB Panther-Golden w/HS RP CÓ TẢN NHIỆT
8GB 2666, có tản nhiệt
Ram PC Apacer Panther RAGE RGB Gaming DDR4 8GB (1x8GB) Bus 2666Mhz
8GB 2666, có tản nhiệt, đèn LED RGB
Ram VT Kingmax 4GB/2400 DDR4
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy