Máy tính xách tay Asus Vivobook 14 A412FJ-EK387T
Liên hệ
Mã sản phẩm: A412FJ-EK387T
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 24 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






-
Laptop Dell Inspiron 5593 N5I5513W (I5-1035G1/ 8Gb/ 256Gb SSD/ 15.6' FHD/ MX230 2GB/ Win10/Silver)Giá bán: 22.990.000 ₫Giá khuyến mãi: 16.990.000 ₫-27%- Bộ VXL: Core i5 1035G1 1.0 Ghz up to 3.6Ghz-6Mb - Cạc đồ họa: Nvidia MX230 2Gb DDR5 - Bộ nhớ: 8Gb - Ổ cứng/ Ổ đĩa quang: 256Gb SSD - Màn hình: 15.6Inch Full HD - Hệ điều hành: Windows 10 Home - Màu sắc/ Chất liệu: SilverXEM NGAYBảo hành: Chính hãng 12 tháng, tại nơi sử dụng. Đổi mới 30 ngày.Giá bán: 22.990.000 ₫Giá khuyến mãi: 16.990.000 ₫
-
Laptop Dell Inspiron 5593 7WGNV1 (I5-1035G1/8Gb/512Gb SSD/ 15.6" FHD/VGA ON/Win10/Silver)Giá bán: 19.990.000 ₫Giá khuyến mãi: 17.290.000 ₫-14%- Bộ VXL: Core i5 1035G1 1.0 Ghz up to 3.6Ghz-6Mb - Cạc đồ họa: Intel HD Graphics 620 - Bộ nhớ: 8Gb - Ổ cứng/ Ổ đĩa quang: 512Gb SSD - Màn hình: 15.6Inch Full HD - Hệ điều hành: Windows 10 Home - Màu sắc/ Chất liệu: SilverXEM NGAYBảo hành: Chính hãng 12 tháng, tại nơi sử dụng. Đổi mới 30 ngày.Giá bán: 19.990.000 ₫Giá khuyến mãi: 17.290.000 ₫
-
Laptop Lenovo Thinkbook 15 IIL 20SM00A1VN(Core i5 1035G1/8Gb/512Gb SSD/15.6"FHD/AMD Radeon 630 2GB /DOS/ Grey/ vỏ nhôm)Giá bán: 18.990.000 ₫Giá khuyến mãi: 16.490.000 ₫-14%- Bộ VXL: Core i5 1035G1 1.0 Ghz up to 3.6Ghz-6Mb - Cạc đồ họa: AMD Radeon 630 2GB GDDR5 - Bộ nhớ: 8Gb - Ổ cứng/ Ổ đĩa quang: 512Gb SSD (HDD option max 2Tb) - Màn hình: 15.6Inch Full HD - Hệ điều hành: DOS - Màu sắc/ Chất liệu: Grey/vỏ nhômXEM NGAYBảo hành: Chính hãng 12 tháng, bảo hành tại nơi sử dụng, đổi mới 30 ngày.Giá bán: 18.990.000 ₫Giá khuyến mãi: 16.490.000 ₫
-
Laptop Lenovo Thinkbook 14S IML 20RS004XVN (Core i5 10210U/8Gb/512Gb SSD/14.0"FHD/VGA ON/DOS/ Grey/nhôm)Giá bán: 18.990.000 ₫Giá khuyến mãi: 16.890.000 ₫-12%- Bộ VXL: Core i5 10210U 1.6Ghz Up to 4.2Ghz - 6Mb - Cạc đồ họa: Intel Graphics HD 620 - Bộ nhớ: 8Gb - Ổ cứng/ Ổ đĩa quang: 512Gb SSD/ Không có - Màn hình: 14.0Inch Full HD - Hệ điều hành: DOS - Màu sắc/ Chất liệu: Grey/vỏ nhômXEM NGAYBảo hành: Chính hãng 12 tháng, bảo hành tại nơi sử dụng, đổi mới 30 ngày.Giá bán: 18.990.000 ₫Giá khuyến mãi: 16.890.000 ₫
ĐẶC ĐIỂM NỔI BẬT
THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Sản phẩm | Máy tính xách tay |
| Tên Hãng | Asus |
| Model | A412FJ-EK387T |
| Bộ VXL | Core i5 10210U 1.6Ghz-6Mb |
| Cạc đồ họa | NVIDIA® GeForce® MX230 2GB GDDR5 |
| Bộ nhớ | 8Gb (DDR4-2666 SDRAM (1x4GB)/ 2 khe cắm) |
| Ổ cứng/ Ổ đĩa quang | 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0 SSD |
| Màn hình | 14.0Inch Full HD |
| Kết nối | Wi-Fi 5(802.11ac)+Bluetooth 4.2 (Dual band) 2*2 |
| Cổng giao tiếp | 1x HDMI 1.4; 1x USB 2.0 Type-A; 1x USB 3.2 Gen 1 Type-A; 1x USB 3.2 Gen 1 Type-C |
| Webcam | Có |
| Nhận dạng vân tay | Có |
| Nhận diện khuôn mặt | Không có |
| Tính năng khác | |
| Hệ điều hành | Windows 10 Home |
| Pin | 2 cell |
| Kích thước | 32.2 x 21.2 x 1.95 cm |
| Trọng lượng | 1.5 kg |
| Màu sắc/ Chất liệu | Silver |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Máy tính xách tay Asus D509DA-EJ285T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4
SSD 256GB PCIe
Display 15.6Inch FHD TN Anti-Glare
VGA AMD Radeon Vega 3 Graphics
Color Transparent Silver
Weight 1.70 kg
Pin 2Cell 32WHrs
OS Wi ...
Máy tính xách tay Asus S430UA-EB099T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S410UA-EB015T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus UX391UA-EG030T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus VivoBook 14 A412FA-EK1187T
Liên hệ
RAM: 4GB DDR4 2400Mhz
SSD: 256GB M.2
VGA: Intel UHD Graphics 620
DISPLAY: 14.0Inch LED FHD (1920 x1080), Anti-Glare
PIN: 2 Cell 37WHrs
MÀ ...
Máy tính xách tay Asus Gaming FX504GE-E4059T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Gaming FX504GE-EN047T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 S533FA-BQ025T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 2666Mhz
SSD: 512GB PCIE
VGA: Integrated Intel UHD Graphics
DISPLAY: 15.6Inch FHD(1920x1080)
MÀU: Xanh
PIN: 3-Cell, 50WHrs ...
Máy tính xách tay Asus Gaming Zephyrus M GM501GS-EI004T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus UX461UA-E1127T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S530UA-BQ034T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S530UA-BQ176T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X509JA-EJ427T
Liên hệ
RAM: 4GB DDR4 2400MHz Onboard
SSD: 512G-PCIE
DISPLAY: 15.6Inch FHD 60Hz, Anti-Glare
VGA: Intel UHD Graphics 620
COLOR: Silver
Tính năng: Bảo mật v ...
Laptop Asus TUF Gaming A15 FA507NU-LP034W
25,900,000đ
Laptop Asus TUF Gaming A15 FA507NU-LP034W
25,900,000đ
RAM 8GB DDR5-4800 SO-DIMM (2x SO-DIMM slots, up to 32GB)
SSD 512GB PCIe® 4.0 NVMe™ M.2 SSD (2230)
VGA NVIDIA® GeForce RTX ...
Máy tính xách tay Asus S510UN-BQ052T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus VivoBook A512DA-EJ422T (Xám)
Liên hệ
RAM 8GB DDR4 2400MHz Onboard
SSD 512GB SSD M.2 PCIe
VGA AMD Radeon VGA 8 Graphics
Display 15.6-inch FHD (1920x1080), LED backlit, 60Hz, Anti-Glare ...
Máy tính xách tay Asus Zenbook 13 UX334FAC-A4060T
Liên hệ
RAM 8GB LPDDR3 2133MHz
SSD 512GB PCIe Gen3x2 NVME
Display 13.3Inch FHD WV 300nits Glare
VGA Intel UHD Graphics 620
Pin 3Cell 50Whrs
Màu ICICILE Silver
Weight 1.1 ...
Máy tính xách tay Asus Vivobook S14 M433IA-EB339T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 2666Mhz
SSD: 512GB PCIe
DISPLAY: 14-inch FHD LED-backlit
VGA: AMD Radeon™ Graphics
PIN: Pin 3-Cell 50Whr
MÀU: Trắng
TÍNH NĂNG: Numberpa ...
Máy tính xách tay Asus E402NA-GA025T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus UX331UAL-EG002TS
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X507UF-EJ077T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S330UA-EY024T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S430UA-EB101T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus TP500LN-CJ131H
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 S533JQ-BQ015T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 2666Mhz
SSD: 512GB PCIE
VGA: NVIDIA GeForce MX350 2GB GDDR5
DISPLAY: 15.6Inch FHD IPS
MÀU: Dreamy White
PIN: 3Cell 50WHrs
TÍNH NĂNG: Finger ...
Máy tính xách tay Asus Zenbook Duo UX481FL-BM048T
Liên hệ
RAM: 8GB LDDR3 2133MHz
SSD: 512GB PCIE
VGA: NVIDIA GeForce MX250 2GB GDDR5
DISPLAY: 14.0-inch FHD
PIN: 4 Cell 70WHr
COLOR: Xanh
OS: Win ...
Máy tính xách tay Asus 15 X509MA-BR269T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4 (max 8GB)
HDD 1TB 5400rpm
Display 15.6Inch HD 60Hz Anti-Glare
VGA Intel UHD Graphics 605
Fingerprint
Weight 1.80 kg
Color Silver (Bạc)
Pin 2Ce ...
Máy tính xách tay Asus X541UA-XX272T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X541NA-GO012T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus VivoBook 15 A512FA-EJ2006T
Liên hệ
RAM: 4GB DDR4 2400Mhz
SSD: 256GB M.2
VGA: Intel UHD Graphics 620
DISPLAY: 15.6Inch LED FHD (1920 x1080), Anti-Glare
PIN: 2 Cell 37WHrs
MÀ ...
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
Bình luận