Máy tính xách tay Asus Gaming GL703GM-E5016T
Liên hệ
Mã sản phẩm: GL703GM-E5016T
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 24 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| Hãng sản xuất Asus | |
| Tên sản phẩm Asus ROG Strix Scar GL703GM-E5016T - Vỏ nhôm Đen | |
| Bộ vi xử lý | |
| Bộ vi xử lý | Intel Core i7-8750H |
| Tốc độ | 2.2Ghz Upto 4.1GHz, 6 Cores 12 Threads |
| Bộ nhớ đệm | 9MB Cache L3 |
| Bộ nhớ trong | |
| Dung lượng | 16GB DDR4 2666MHz |
| Số khe cắm | Còn 1 slot |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng | 1TB-5400rpm SSH8G + 256G PCIE G3X4 |
| Tốc độ vòng quay | |
| Ổ đĩa quang (ODD) | |
| Hiển thị | |
| Màn hình | 17.3" FHD IPS Non-Glare, 100% sRGB, 300nits LED 144Hz 3ms |
| Độ phân giải | 1920x1080 |
| Đồ Họa (VGA) | |
| Card màn hình | nVidia GeForce GTX 1060 6GB GDDR5 |
| Kết nối (Network) | |
| Wireless | 802.11AC (2X2) |
| Lan | 10/100/1000 Base T |
| Bluetooth | Bluetooth V4.1 |
| Bàn phím , Chuột | |
| Kiểu bàn phím | Bàn phím tiêu chuẩn , Bàn phím số, RGB Keyboard |
| Chuột | Cảm ứng đa điểm |
| Giao tiếp mở rộng | |
| Kết nối USB | 4x USB 3.1, 1x USB 3.1 Type C (Gen2) |
| Kết nối HDMI/VGA | 1xHDMI |
| Khe cắm thẻ nhớ | Có |
| Tai nghe | 1x jack 3.5mn |
| Camera | Có |
| Kích thước | 41.2(W) x 27.4(D) x 2.40 ~ 2.40(H) cm |
| Dung lượng pin | 4 cell 76Whr |
| Sạc pin | Đi kèm |
| Hệ điều hành đi kèm | Windows 10 Home 64bit |
| Trọng Lượng | 2.95kg |
| Màu sắc | Gunmetal Aluminum |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Máy tính xách tay Asus UX430UA-GV334T
Liên hệ
Laptop Asus Zenbook 14 OLED UX3402VA-KM203W
24,450,000đ
Laptop Asus Zenbook 14 OLED UX3402VA-KM203W
24,450,000đ
RAM: 16GB LPDDR5 on board
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 SSD
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Màn hình: 14.0 inch OLED WQXGA+(2880x1800) BEND GLARE NON-TOU ...
Máy tính xách tay Asus VivoBook A512DA-EJ421T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4 2400MHz
SSD 256GB SSD M.2 PCIE
VGA Radeon™ Vega 3 Graphics
Display 15.6inch FHD (1920 x 1080) Anti-Glare
PIN 2 Cell 37WHrs
MÀU Bạc á ...
Máy tính xách tay Asus X507UA-EJ483T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus A510UF-BR185T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 S530FA-BQ185T
Liên hệ
RAM 4GB 2400MHz DDR4
HDD 1TB 5400rpm + SSD 120GB AKC tặng
VGA Integrated Intel UHD Graphics 620
DISPLAY 15.6Inch FHD
PIN 3cell 50WHrs
COL ...
Máy tính xách tay Asus Gaming GL504GM-ES044T
Liên hệ
Laptop Asus ExpertBook B1 B1402CBA-EK0725W
10,950,000đ
Laptop Asus ExpertBook B1 B1402CBA-EK0725W
10,950,000đ
RAM 8GB DDR4
SSD 256GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0
Display 14.0Inch FHD(1920 x 1080), TN, LED Backlit, Anti-glare, 220 nit, NTSC: 45%, 60Hz
VGA Intel® UHD ...
Máy tính xách tay Asus A510UF-EJ586T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X407UA-BV308T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S510UA-BQ111T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus VivoBook 14 A412FA-EK1187T
Liên hệ
RAM: 4GB DDR4 2400Mhz
SSD: 256GB M.2
VGA: Intel UHD Graphics 620
DISPLAY: 14.0Inch LED FHD (1920 x1080), Anti-Glare
PIN: 2 Cell 37WHrs
MÀ ...
Máy tính xách tay Asus S430UA-EB002T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S13 S330FA-EY116T
Liên hệ
RAM: 8GB LPDDR3 2133 MHz
SSD: 512GB PCIe (M.2 2280)
VGA: Intel UHD Graphics 620 Onboard
DISPLAY: 13.3Inch LED-backlit FHD (1920 x 1080); IPS; Anti ...
Máy tính xách tay Asus X409JA-EK014T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4 2400MHz Onboard
SSD 512GB M.2 PCIE G3x2
Display 14.0Inch FHD 60Hz, Anti-Glare
VGA Intel Graphics HD 620
Finger Print
Color Silver
Weight 1.60 ...
Máy tính xách tay Asus S410UA-EB003T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus VivoBook A512FA-EJ555T Red (Cam san hô)
Liên hệ
RAM 4GB DDR4
SSD 256GB
VGA Intel HD Graphics 620
Display 15.6Inch FHD Anti-Glare (1920 x1080)
PIN 2 Cell 37WHrs
OS Windows 10 Ho ...
Laptop Asus ROG Strix G15 G513IM-HN008W
26,990,000đ
Laptop Asus ROG Strix G15 G513IM-HN008W
26,990,000đ
RAM: 16GB(8GBx2) DDR4-3200Mhz SO-DIMM (2x SO-DIMM slots, tối đa 32GB)
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0 SSD
VGA: NVIDIA® GeForce RTX™ 3060 6GB ...
Máy tính xách tay Asus UX410UF-GV113T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S510UQ-BQ475T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S530UN-BQ255T
Liên hệ
Laptop Asus ExpertBook B5 Flip OLED B5302FEA-LF0749W
16,650,000đ
RAM 8GB LPDDR4x 4267MHz onboard
SSD 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0 SSD
Display 13.3Inch OLED FHD Touch screen, 400nits, DCI-P3: 100%, Pantone V ...
Máy tính xách tay Asus Vivobook S14 S433FA-EB052T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 2666Mhz
SSD: 512GB M.2 PCIE G3X2
VGA: Integrated Intel UHD Graphics
DISPLAY: 14.0Inch FHD
MÀU: Trắng
PIN: 3-Cell, 50WHrs
...
Máy tính xách tay Asus VivoBook 14 A412FA-EK1188T
Liên hệ
RAM: 4GB DDR4 2400Mhz
SSD: 256GB M.2
VGA: Intel UHD Graphics 620
DISPLAY: 14.0Inch LED FHD (1920 x1080), Anti-Glare
PIN: 2 Cell 37WHrs
MÀ ...
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 S533JQ-BQ015T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 2666Mhz
SSD: 512GB PCIE
VGA: NVIDIA GeForce MX350 2GB GDDR5
DISPLAY: 15.6Inch FHD IPS
MÀU: Dreamy White
PIN: 3Cell 50WHrs
TÍNH NĂNG: Finger ...
Máy tính xách tay Asus X407MA-BV169T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X507MA-BR064T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X507UA-EJ500T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus UX430UA-GV428T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus UX580GE-BN066T
Liên hệ
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
Bình luận