Máy tính xách tay Asus Gaming GL503VD-GZ119T
Liên hệ
Mã sản phẩm: GL503VD-GZ119T
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 24 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| Hãng sản xuất Asus | |
| Tên sản phẩm Asus Hero GL503VD-GZ119T - BLACK RGB KB | |
| Bộ vi xử lý | |
| Bộ vi xử lý | Intel® Core™ i7-7700HQ Processor |
| Tốc độ | 2.8Ghz , up to 3.8GHz |
| Bộ nhớ đệm | 6MB Cache L3 |
| Bộ nhớ trong | |
| Dung lượng | 8GB DDR4, Up to 32GB |
| Số khe cắm | 2 khe cắm ram |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng | 1TB 5400RPM SSH-8GB |
| Tốc độ vòng quay | 5400rpm |
| Ổ đĩa quang (ODD) | |
| Hiển thị | |
| Màn hình | 15.6" (16:9) LED backlit Full HD (1920x1080) 120Hz Anti-Glare Panel |
| Độ phân giải | 1920x1080 |
| Đồ Họa (VGA) | |
| Card màn hình | nVidia GeForce® GTX 1050 4GB GDR5 |
| Kết nối (Network) | |
| Wireless | Integrated 802.11 AC (2x2) |
| Lan | 10/100/1000Mbps |
| Bluetooth | Built-in Bluetooth V4.1 |
| Bàn phím , Chuột | |
| Kiểu bàn phím | Bàn phím tiêu chuẩn , có bàn phím số, Đèn bàn phím RGB |
| Chuột | Cảm ứng đa điểm |
| Giao tiếp mở rộng | |
| Kết nối USB | 1 x Type C USB3.0 (USB3.1 GEN1) 4 x USB 3.0 port(s) Type A |
| Kết nối HDMI/VGA | 1 x HDMI 1 x mini Display Port |
| Khe cắm thẻ nhớ | Multi-format card reader (SD/SDHC/SDXC) |
| Tai nghe | 1x jack 3.5mn |
| Camera | HD Web Camera |
| Âm Thanh | Built-in Stereo 3.5 W Speakers And Microphone Support Windows 10 Cortana with Voice ASUS Sonic Studio |
| Dung lượng pin | 4 Cells 64 Whrs Battery |
| Thiết kế |
38.4 x 26.2 x 2.3 cm (WxDxH) |
| Sạc pin | Đi kèm |
| Hệ điều hành đi kèm | Windows 10 Home |
| Trọng Lượng | 2.3kg |
| Màu sắc | Black |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Máy tính xách tay Asus S330UA-EY023T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Gaming Zephyrus M GM501GS-EI004T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Zenbook 13 UX334FAC-A4060T
Liên hệ
RAM 8GB LPDDR3 2133MHz
SSD 512GB PCIe Gen3x2 NVME
Display 13.3Inch FHD WV 300nits Glare
VGA Intel UHD Graphics 620
Pin 3Cell 50Whrs
Màu ICICILE Silver
Weight 1.1 ...
Laptop Asus TUF Gaming A15 FA506ICB-HN355W
16,150,000đ
Laptop Asus TUF Gaming A15 FA506ICB-HN355W
16,150,000đ
RAM 8GB DDR4 3200MHz (2 x SO-DIMM slots, up to 32GB)
SSD 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0
VGA NVIDIA® GeForce RTX™ 3050 4GB GDDR6 + AMD Radeon™ Graphics
Display 15 ...
Máy tính xách tay Asus D509DA-EJ286T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4
SSD 256GB PCIe
Display 15.6Inch FHD TN Anti-Glare
VGA AMD Radeon Vega 3 Graphics
Color Transparent Silver
Weight 1.70 Kg
Pin 2Cell 32WHrs
OS Win ...
Máy tính xách tay Asus A411UA-BV834T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook 14 A412FA-EK734T
Liên hệ
RAM 8GB DDR4 2400MHz
SSD 512GB M.2 PCIe
VGA Intel UHD Graphics 620
Display 14.0Inch FHD, 60Hz với 45% NTSC
Pin 2Cell 37WHrs
Color Silver
Weight 1.50 kg
OS ...
Máy tính xách tay Asus D409DA-EK109T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4 onboard
SSD 512GB
Display 14Inch FHD
VGA AMD Radeon Vega 3 Graphics
Color Silver (Bạc)
OS Windows 10
Máy tính xách tay Asus A510UF-BR485T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S510UA-BQ111T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus D409DA-EK095
Liên hệ
RAM: 4GB DDR4
HDD: 1TB-5400rpm
DISPLAY: 14 inch FHD TN 200nits Anti-Glare NTSC 45%
VGA: AMD Radeon™ Vega 3 Graphics
COLOR: Transparent Silver
OS: Win ...
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 S531FA-BQ105T
Liên hệ
RAM 8GB DDR4
SSD 512G PCIE
VGA Intel UHD Graphics 620
DISPLAY 15.6inch FHD WV 250nits Anti-Glare NTSC 45%
PIN 3Cell 42Whr
COLOR Cobalt bl ...
Máy tính xách tay Asus Gaming FX504GE-E4059T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Gaming GL503VM-GZ219T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus UX331UN-EG129TS
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S510UA-BQ414T
Liên hệ
Laptop Asus ROG Strix G15 G513IM-HN008W
26,990,000đ
Laptop Asus ROG Strix G15 G513IM-HN008W
26,990,000đ
RAM: 16GB(8GBx2) DDR4-3200Mhz SO-DIMM (2x SO-DIMM slots, tối đa 32GB)
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0 SSD
VGA: NVIDIA® GeForce RTX™ 3060 6GB ...
Máy tính xách tay Asus A510UF-EJ587T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S14 S433FA-EB052T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 2666Mhz
SSD: 512GB M.2 PCIE G3X2
VGA: Integrated Intel UHD Graphics
DISPLAY: 14.0Inch FHD
MÀU: Trắng
PIN: 3-Cell, 50WHrs
...
Máy tính xách tay Asus Zenbook Duo UX481FL-BM048T
Liên hệ
RAM: 8GB LDDR3 2133MHz
SSD: 512GB PCIE
VGA: NVIDIA GeForce MX250 2GB GDDR5
DISPLAY: 14.0-inch FHD
PIN: 4 Cell 70WHr
COLOR: Xanh
OS: Win ...
Máy tính xách tay Asus VivoBook 15 A512FA-EJ2006T
Liên hệ
RAM: 4GB DDR4 2400Mhz
SSD: 256GB M.2
VGA: Intel UHD Graphics 620
DISPLAY: 15.6Inch LED FHD (1920 x1080), Anti-Glare
PIN: 2 Cell 37WHrs
MÀ ...
Máy tính xách tay Asus NX500JK-DR036H
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X505ZA-EJ563T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4
HDD 1TB 5400rpm
VGA Radeon_Vega 8_Shared
DISPLAY 15.6Inch FHD
PIN 3CELL 42Whr
COLOR VÀNG
OS Windows 10
Máy tính xách tay Asus Vivobook S13 S333JA-EG044T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 2666MHz
SSD: 512GB M.2 PCIE G3X2
VGA: Intel UHD Graphics 620
Display 13.3-inch FHD(1920 x 1080) TN 250nits, Anti-Glare NTSC 45%
PIN: ...
Máy tính xách tay Asus VivoBook A512DA-EJ422T (Xám)
Liên hệ
RAM 8GB DDR4 2400MHz Onboard
SSD 512GB SSD M.2 PCIe
VGA AMD Radeon VGA 8 Graphics
Display 15.6-inch FHD (1920x1080), LED backlit, 60Hz, Anti-Glare ...
Laptop Asus X515EA-EJ3633W
10,050,000đ
Laptop Asus X515EA-EJ3633W
10,050,000đ
RAM 8GB DDR4 3200Mhz
SSD 512GB M.2 NVMe PCIe
Display 15.6Inch FHD Anti-Glare 45%NTSC
VGA Intel UHD Graphics
Pin 2Cell 37WHrs
Color Transparent Silver (Bạc) ...
Máy tính xách tay Asus Gaming GX501VI-GZ029T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus A510UF-BR185T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus E402NA-GA025T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S430UA-EB005T
Liên hệ
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
Bình luận