Máy tính xách tay Dell Vostro 5568 077M52
Liên hệ
Mã sản phẩm: 5568 077M52
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 12 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| Thời gian bảo hành: | 12 tháng |
|---|---|
| Thương hiệu: | Dell |
| Series laptop: | Vostro |
| Màu sắc: | Vàng |
| Màn hình: | 15.6" ( 1366 x 768 ) cảm ứng , Màn hình chống lóa |
| Thế hệ CPU: | Intel Core thế hệ thứ 7 |
| Dòng CPU: | Core i5 |
| CPU: | Intel Core i5-7200U ( 2.5 GHz - 3.1 GHz / 3MB / 2 nhân, 4 luồng ) |
| RAM: | 1 x 4GB DDR4 2400MHz ( 2 Khe cắm / Hỗ trợ tối đa 16GB ) |
| Chip đồ họa: | Intel HD Graphics 620 / NVIDIA GeForce 940MX 2GB |
| Cổng kết nối: | 3 x USB 3.0 , 1 x USB 2.0 , 1 x SD card slot , LAN 1 Gb/s |
| Lưu trữ: | 1TB HDD 5400RPM |
| Cổng xuất hình: | 1 x HDMI , 1 x VGA/D-sub |
| Kết nối không dây: | WiFi 802.11ac , Bluetooth 4.0 |
| Bàn phím: | thường , không phím số , LED |
| Hệ điều hành: | Windows 10 Home SL 64-bit |
| Bảo mật: | Vân tay |
| Pin: | 3 cell Pin liền |
| Kích thước: | 38 x 25.25 x 1.9 cm |
| Khối lượng: | 2 kg |
| VR: | không hỗ trợ |
| Webcam: | HD webcam |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Laptop Dell Inspiron 3520 70296960
18,890,000đ
Laptop Dell Inspiron 3520 70296960
18,890,000đ
RAM: 8GB (1x8GB) DDR4 3200MHz ( 2 khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: nVidia GeForce MX550 2GB
Màn hình: 15.6 FHD (1920x1080), WVA, LED-Backlit, 2 ...
Laptop Dell Vostro 3520 5M2TT2
15,990,000đ
Laptop Dell Vostro 3520 5M2TT2
15,990,000đ
RAM: 8GB(8GBx1) DDR4 3200Mhz ( 2 khe)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Màn hình: 15.6 inch FHD (1920 x 1080), 120Hz, WVA, Anti-Gl ...
Máy tính xách tay Dell Vostro 3468-70142649
Liên hệ
Laptop Dell Inspiron 3530 71011775
19,950,000đ
Laptop Dell Inspiron 3530 71011775
19,950,000đ
RAM 8GB DDR4 2666MHz (1x8GB)
SSD 512GB M.2 PCIe NVMe
VGA Intel Iris Xe Graphics
Display 15.6Inch FHD Anti-Glare
Pin 4Cell 54WHrs
Color
Weight 1.62 kg
OS W ...
Laptop Dell Vostro 15 3510 7T2YC2
18,000,000đ
Laptop Dell Vostro 15 3510 7T2YC2
18,000,000đ
RAM: 8GB (1x8GB) DDR4 3200MHz ( 2 khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD + 1x2.5" (HDD/SSD)
VGA: Intel® Iris® Xe Graphics
Màn hình: 15.6-inch FHD (1920 ...
Laptop Dell Vostro 3510B P112F002BBL
15,900,000đ
Laptop Dell Vostro 3510B P112F002BBL
15,900,000đ
RAM: 8GB (8GBx1) DDR4 3200MHz (2 khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: NVIDIA(R) GeForce(R) MX350 2GB GDDR5
Màn hình: 15.6-inch FHD (1920 x 1080) ...
Máy tính xách tay Dell Vostro 5471-42VN54DW02
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 15 3510 7T2YC5
16,800,000đ
Laptop Dell Vostro 15 3510 7T2YC5
16,800,000đ
RAM: 8GB (1x8GB)3200Mhz DDR4 (2 khe)
Ổ cứng: 256GB SSD M.2 PCIE
VGA: Intel® Iris Xe Graphics
Màn hình: 15.6-inch FHD (1920 x 1080) Anti-Glare, Non-Touc ...
Laptop Dell Alienware M15 R6P109F001CBL
Liên hệ
RAM: 32GB(16GBx2) DDR4 3200MHz ( 2 Khe)
Ổ cứng: 1TB PCIe M.2 SSD
VGA: nVidia Geforce RTX 3060 6GB GDDR6
Màn hình: 15.6 inch QHD (2560 x 1440) 240Hz ...
Máy tính xách tay Dell Latitude 3490-L3490I516DF
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 15 3510 7T2YC3
23,690,000đ
Laptop Dell Vostro 15 3510 7T2YC3
23,690,000đ
RAM: 8GB (1x8GB) DDR4 3200MHz (2 khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD + 1x2.5" (HDD/SSD)
VGA: NVIDIA GeForce MX350 2GB GDDR5
Màn hình: 15.6-inch FHD ( ...
Máy tính xách tay Dell Latitude 5490-70156591
Liên hệ
Laptop Dell Inspiron 15 3511D P112F001DBL
16,890,000đ
Laptop Dell Inspiron 15 3511D P112F001DBL
16,890,000đ
RAM: 4GB(4GBx1)DDR4 3200 Mhz ( 2 khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: Đồ họa Intel® Iris® Xᵉ
Màn hình: 15.6-inch FHD (1920 x 1080) WVA Anti-Glar ...
Máy tính xách tay Dell Vostro 5568B P62F001-TI78104W10
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 3400 70279028
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 3400 70279028
Liên hệ
RAM: 8GB(8GBx1) DDR4 3200Mhz (2 Khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Màn hình: 14.0-inch FHD (1920 x 1080) An ti-glare LE ...
Máy tính xách tay Dell XPS 13-9365-70123079
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 7290-42LT720W13
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron N3467-C4I51107
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 5570 M5I5335W
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 7370-7D61Y2
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Gaming G7 Inspiron 7588F-P72F002
Liên hệ
Laptop Dell Inspiron 14 5420 70295791 (Core i7-1255U | 16GB | 1TB | MX570 2GB | 14 inch FHD + | Win 11 | Office | Bạc)
Liên hệ
RAM: 16GB(8GBx2) DDR4 3200MHz ( 2 khe)
Ổ cứng: 1TB M.2 2230 SSD PCIe Gen3 x4 NVMe, up to 32GB
VGA: NVIDIA GeForce MX570 2GB
Màn hì ...
Máy tính xách tay Dell XPS 13-9360-70148070
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 5568 70134547
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Gaming Inspiron 7577 J58Y21
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 7373A-P83G001
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 7490-42LT740017
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 3478-70165059
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell XPS 13 9370-415PX1
Liên hệ
Laptop Dell Inspiron 3530 N3530-i3U085W11BLU
14,650,000đ
Laptop Dell Inspiron 3530 N3530-i3U085W11BLU
14,650,000đ
RAM: 8GB (1x8GB) DDR4 ( 2 khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6" FHD (1920 x 1080) 120Hz 250 nits WVA An ...
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
-
Laptop Dell Latitude 3520 70251592
Liên hệ
-
Laptop Dell Vostro 14 3400 YX51W6
Liên hệ
-
Laptop Dell Mobile Precision 3561
42,900,000đ
-
55,690,000đ
-
Laptop Dell Vostro 15 3510 7T2YC2
18,000,000đ
-
Laptop Dell Latitude 5430 L5430I714U_512
26,190,000đ
Bình luận