Máy tính xách tay Dell Vostro 3578A-P63F002
Liên hệ
Mã sản phẩm: 3578A-P63F002
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 12 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| Sản phẩm | Máy tính xách tay |
| Tên Hãng | Dell |
| Model | Vostro 3578A-P63F002 |
| Bộ VXL | Core i5 8250U (1.6GHz-6Mb) |
| Cạc đồ họa | VGA rời, AMD Radeon 520 Graphics with 2GB GDDR5 |
| Bộ nhớ | 4Gb |
| Ổ cứng | 1Tb |
| Màn hình | 15.6Inch |
| Ổ đĩa quang | Không có |
| Kết nối | LAN, Wifi, Bluetooth |
| Cổng giao tiếp | 2 x USB 2.012 x USB 3.0 1 x VGACard Reader |
| Webcam | Có |
| Nhận dạng vân tay | Có |
| Tính năng khác | |
| Hệ điều hành | DOS |
| Pin | 4 cell |
| Kích thước | 35.4 x 24.6 x 2.3 cm |
| Trọng lượng | 2.1 kg |
| Màu sắc/ Chất liệu | Black |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Máy tính xách tay Dell XPS 13-9365-70126274
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 5620 V6I5001W1
17,890,000đ
Laptop Dell Vostro 5620 V6I5001W1
17,890,000đ
RAM: 8GB (1x8GB) DDR4 3200MHz ( 2khe)
Ổ cứng: 256GB SSD NVMe
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Màn hình: 16.0-inch FHD+ (1920 x 1200) Anti-Glare 300nits WVA D ...
Laptop Dell Inspiron 15 3511 70270650
19,300,000đ
Laptop Dell Inspiron 15 3511 70270650
19,300,000đ
RAM: 8GB(8GBx1)DDR4 3200MHz(2 khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe
VGA: NVIDIA GeForce MX350 2GB GDDR5
Màn hình: 15.6-inch FHD (1920 x 1080) WVA Anti-Glar ...
Máy tính xách tay Dell XPS 13-9365-70130588
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 3567-70121525
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell XPS 13-9360-70148070
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 5570 M5I5413W
Liên hệ
Laptop Dell Inspiron 16 5620 P1WKN
17,100,000đ
Laptop Dell Inspiron 16 5620 P1WKN
17,100,000đ
RAM: 8GB(8GBx1)DDR4 3200MHz ( 2 khe)
Ổ cứng: 256GB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Intel Iris Xe Graphics có điều kiện khi sử dụng Dual RAM (với Ram 8GB : Intel ...
Máy tính xách tay Dell Latitude 5490-70156591 SX
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 5468A-P75G001-TI54102W10
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 5379-C3TI7501W
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 5568 077M52
Liên hệ
Laptop Dell Alienware M15 R6P109F001CBL
Liên hệ
RAM: 32GB(16GBx2) DDR4 3200MHz ( 2 Khe)
Ổ cứng: 1TB PCIe M.2 SSD
VGA: nVidia Geforce RTX 3060 6GB GDDR6
Màn hình: 15.6 inch QHD (2560 x 1440) 240Hz ...
Máy tính xách tay Dell Latitude 7490-42LT740017
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Gaming G3 Inspiron Loki 3579-G5I58564
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Gaming Inspiron 7577 J58Y21
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Gaming G7 Inspiron 7588B-P72F002
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 3462-6PFTF11
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 3490-42LT340011
Liên hệ
Laptop Dell Inspiron 3511C P112F001CBL
Liên hệ
RAM: 4GB(4GBx1) DDR4 3200Mhz ( 2 Khe)
Ổ cứng: 256GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: Đồ họa Intel® Core™ UHD
Màn hình: 15.6-inch FHD (1920 x 1080) WVA Anti-Glar ...
Máy tính xách tay Dell Vostro 3478-70165059
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 5370-F5YX01
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 3468-K5P6W14
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell XPS 15-9570-70158746
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 7480-42LT740006
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inprison 5370-N3I3002W
Liên hệ
Laptop Dell Latitude 3520 70251603
Liên hệ
RAM: 4GB(4GBx1) DDR4 3200MHz ( 2 Khe)
Ổ cứng: 256GB M.2 256GB PCIe NVMe + 1x2.5"(HDD/SSD)
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6 inch HD (1366 x 768) AG ...
Máy tính xách tay Dell Vostro 3468-70088614
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 3476-8J61P1
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 3400 V4I7015W1
Liên hệ
RAM: 8GB(8GBx1) DDR4 3200Mhz ( 2 khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: NVIDIA GeForce MX330 2GB DDR5
Màn hình: 14.0-inch FHD (1920 x 1080) An ti- ...
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
-
55,690,000đ
-
Laptop Dell Latitude 5430 L5430I714U_512
26,190,000đ
-
Liên hệ
-
Laptop Dell Latitude 3520 70251592
Liên hệ
-
Laptop Dell Vostro 15 3510 7T2YC2
18,000,000đ
-
Laptop Dell Mobile Precision 3561
42,900,000đ
Bình luận