Máy tính xách tay Dell Vostro 3578-NGMPF11
Liên hệ
Mã sản phẩm: 3578-NGMPF11
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 12 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| Sản phẩm | Máy tính xách tay |
| Tên Hãng | Dell |
| Model | Vostro 3578-NGMPF11 |
| Bộ VXL | Core i7 8550U (1.8GHz-8Mb) |
| Cạc đồ họa | VGA rời, AMD 520 2GB GDDR5 |
| Bộ nhớ | 1*8Gb bus 2400/ còn 1 slot |
| Ổ cứng | 1Tb |
| Màn hình | 15.6Inch FHD |
| Ổ đĩa quang | DVDRW |
| Kết nối | LAN, Wifi, Bluetooth |
| Cổng giao tiếp | 2 x USB 3.0 ; 1 x USB 2.0 ; 1 x VGA ; 1 x HDMI ; 1 x headphone/microphone Combo |
| Webcam | Có |
| Nhận dạng vân tay | Có |
| Tính năng khác | |
| Hệ điều hành | Windows 10 |
| Pin | 4 cell |
| Kích thước | 35.4 x 24.6 x 2.3 cm |
| Trọng lượng | 2.3 kg |
| Màu sắc/ Chất liệu | Black |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Máy tính xách tay Dell Gaming Inspiron 7577 J58Y21
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 3476-8J61P1
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 7570-N5I5102OW
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Gaming Alienware AW17R4-7005SL
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 3490-42LT340011
Liên hệ
Laptop Dell Alienware M15 R6P109F001CBL
Liên hệ
RAM: 32GB(16GBx2) DDR4 3200MHz ( 2 Khe)
Ổ cứng: 1TB PCIe M.2 SSD
VGA: nVidia Geforce RTX 3060 6GB GDDR6
Màn hình: 15.6 inch QHD (2560 x 1440) 240Hz ...
Laptop Dell Inspiron 3520 N3520-i5U085W11BLU
15,990,000đ
Laptop Dell Inspiron 3520 N3520-i5U085W11BLU
15,990,000đ
RAM: 8GB (1x8GB) DDR4 3200Mhz ( 2 khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6 inch FHD 120Hz 250nits
Pin: 3 Cell
Cân nặn ...
Máy tính xách tay Dell Inspiron 5570 M5I5238W
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 5570A-P66F001
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 7490-42LT740017
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 5570 M5I5413W
Liên hệ
Laptop Dell Latitude 5430
23,490,000đ
Laptop Dell Latitude 5430
23,490,000đ
RAM: 8GB(8GBx1) DDR4 3200MHz (2 khe)
Ổ cứng: 256GB M.2 PCIe NVMe
VGA: Intel Iris Xe Graphics có điều kiện khi sử dụng Dual RAM (với Ram 8GB : Intel UHD)
...
Laptop Dell Mobile Precision 3561
42,900,000đ
Laptop Dell Mobile Precision 3561
42,900,000đ
RAM: 16GB (1 x 16GB) DDR4 3200Mhz (2 khe)
Ổ cứng: 256GB M.2 Gen 3 PCIe x4 NVMe SSD + 1x M.2 PCie
VGA: NVIDIA T600 4GB GDDR6
Màn hình: 15.6 inch FHD (19 ...
Laptop Dell Vostro 3510B P112F002BBL
15,900,000đ
Laptop Dell Vostro 3510B P112F002BBL
15,900,000đ
RAM: 8GB (8GBx1) DDR4 3200MHz (2 khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: NVIDIA(R) GeForce(R) MX350 2GB GDDR5
Màn hình: 15.6-inch FHD (1920 x 1080) ...
Máy tính xách tay Dell Latitude 5590-42LT550W15
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell XPS 13-9365-70126274
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 3576-70157552
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 7270-70144919
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 7373-C3TI501OW
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 5471-70146452
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell XPS 15-9570-70158746
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 5620 70296963
22,690,000đ
Laptop Dell Vostro 5620 70296963
22,690,000đ
RAM: 8GB(8GBx1)DDR4 3200MHz ( 2 Khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: NVIDIA GeForce MX570 2GB GDDR6
Màn hình: 16.0 inch FHD+ WVA Anti-glare 16:10 ...
Laptop Dell Inspiron 15 3511 70270652
20,800,000đ
Laptop Dell Inspiron 15 3511 70270652
20,800,000đ
RAM: 8GB(8GBx1)DDR4 3200Mhz(2 khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: NVIDIA GeForce MX350 2GB GDDR5
Màn hình: 15.6-inch FHD (1920 x 1080) WVA Anti ...
Máy tính xách tay Dell Latitude 5490-42LT540012
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Gaming G7 Inspiron 7588C-P72F002
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 5410 V4I5214W1
Liên hệ
RAM: 8GB(8GBx1)DDR4 3200Mhz (2 khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 SSD NVMe
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Màn hình: 14.0 inch FHD (1920x1080)Anti-Glare LED Backlight N ...
Máy tính xách tay Dell Inspiron N5370A-P87G001
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 5471-VTI5207W
Liên hệ
Laptop Dell Latitude 3420 L3420I3SSDF
11,600,000đ
Laptop Dell Latitude 3420 L3420I3SSDF
11,600,000đ
RAM: 8GB(8GBx1)3200MHz DDR4 (2 Khe, nâng cấp tối đa 32GB)
Ổ cứng: 256GB PCIe NVMe Class 35 M.2 SSD
VGA: Intel® UHD graphics
Màn hình: 14 inch FHD (1920 x ...
Máy tính xách tay Dell Vostro 3568-XF6C61
Liên hệ
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
-
Laptop Dell Latitude 3520 70251592
Liên hệ
-
Laptop Dell Vostro 15 3510 7T2YC2
18,000,000đ
-
55,690,000đ
-
Laptop Dell Vostro 14 3400 YX51W6
Liên hệ
-
Liên hệ
-
Laptop Dell Mobile Precision 3561
42,900,000đ
Bình luận