Máy tính xách tay Dell Vostro 3578-NGMPF1
Liên hệ
Mã sản phẩm: 3578-NGMPF1
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 12 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| Sản phẩm | Máy tính xách tay |
| Tên Hãng | Dell |
| Model | Vostro 3578-NGMPF1 |
| Bộ VXL | Core i7 8550U (1.8GHz-8Mb) |
| Cạc đồ họa | VGA rời, AMD 520 2GB GDDR5 |
| Bộ nhớ | 1*8Gb bus 2400/ 2 slot |
| Ổ cứng | 1Tb |
| Màn hình | 15.6Inch FHD |
| Ổ đĩa quang | DVDRW |
| Kết nối | LAN, Wifi, Bluetooth |
| Cổng giao tiếp | 2 x USB 3.0 ; 1 x USB 2.0 ; 1 x VGA ; 1 x HDMI ; 1 x headphone/microphone Combo |
| Webcam | Có |
| Nhận dạng vân tay | Có |
| Tính năng khác | |
| Hệ điều hành | Dos |
| Pin | 4 cell |
| Kích thước | 35.4 x 24.6 x 2.3 cm |
| Trọng lượng | 2.0 kg |
| Màu sắc/ Chất liệu | Black |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Laptop Dell Latitude 3420 42LT342002
Liên hệ
RAM: 8GB (1x8GB) 3200MHz DDR4 ( 2 Khe)
Ổ cứng: 1TB 2.5" 5400RPM HDD + 1 slot M2 PCie
VGA: Intel® Iris® Xe graphics
Màn hình: 14.0 inch HD (1366 x 768) AG ...
Máy tính xách tay Dell Vostro 5468C-P75G001-TI541002W10
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 3567S-P63F002
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 3568-XF6C61
Liên hệ
Laptop Dell Latitude 3420 L3420I5SSD
15,900,000đ
Laptop Dell Latitude 3420 L3420I5SSD
15,900,000đ
RAM: 8GB (1x8GB) 3200MHz DDR4 (2 khe, tối đa 32GB)
Ổ cứng: 256GB M.2 PCIe NVMe Class 35 SSD + 1x2.5"(HDD/SSD)
VGA: Intel® Iris® Xe graphics
Màn hình: 14. ...
Laptop Dell Vostro 15 3510 7T2YC2
18,000,000đ
Laptop Dell Vostro 15 3510 7T2YC2
18,000,000đ
RAM: 8GB (1x8GB) DDR4 3200MHz ( 2 khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD + 1x2.5" (HDD/SSD)
VGA: Intel® Iris® Xe Graphics
Màn hình: 15.6-inch FHD (1920 ...
Máy tính xách tay Dell Gaming G3 Loki 3579-70159095 16Gb/SSD256
Liên hệ
Laptop Dell Inspiron 3520 N3520-i3U082W11BLU
11,890,000đ
Laptop Dell Inspiron 3520 N3520-i3U082W11BLU
11,890,000đ
RAM: 8GB (1x8GB) DDR4 3200mhz( 2 khe)
Ổ cứng: 256GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6 inch FHD 120Hz 250nits
Pin: 3 Cell
Cân nặng ...
Laptop Dell Alienware M15 R6P109F001CBL
Liên hệ
RAM: 32GB(16GBx2) DDR4 3200MHz ( 2 Khe)
Ổ cứng: 1TB PCIe M.2 SSD
VGA: nVidia Geforce RTX 3060 6GB GDDR6
Màn hình: 15.6 inch QHD (2560 x 1440) 240Hz ...
Máy tính xách tay Dell Latitude 3490-42LT340011
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 5568 077M52
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 3520 5M2TT2
15,990,000đ
Laptop Dell Vostro 3520 5M2TT2
15,990,000đ
RAM: 8GB(8GBx1) DDR4 3200Mhz ( 2 khe)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Màn hình: 15.6 inch FHD (1920 x 1080), 120Hz, WVA, Anti-Gl ...
Máy tính xách tay Dell Inspiron 7373-C3TI501OW
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Gaming Inspiron 7577 J58Y21
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 5630 i5P085W11GRU
21,500,000đ
Laptop Dell Vostro 5630 i5P085W11GRU
21,500,000đ
RAM: 8GB(8GBx1) LPDDR5 4800MHz (RAM onboard)( còn 1 slot)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: Intel Iris Xe
Màn hình: 16.0 inch FHD+ WVA Ant ...
Máy tính xách tay Dell Gaming G7 Inspiron 7588C-P72F002
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 3478-70165059
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro V3568A-P66F001/P63F002-TI54102
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 5370-42VN530W01
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 5320 M32DH1
20,950,000đ
Laptop Dell Vostro 5320 M32DH1
20,950,000đ
RAM: 8GB DDR5 4800MHz onboard
Ổ cứng: 256GB SSD NVMe
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Màn hình: 13.3 inch FHD+ (1920 x 1200) Anti-Glare 300nits WVA Display w ...
Máy tính xách tay Dell Vostro 3568-VTI321072
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 5370-VTI73124W
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 3510B P112F002BBL
15,900,000đ
Laptop Dell Vostro 3510B P112F002BBL
15,900,000đ
RAM: 8GB (8GBx1) DDR4 3200MHz (2 khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: NVIDIA(R) GeForce(R) MX350 2GB GDDR5
Màn hình: 15.6-inch FHD (1920 x 1080) ...
Laptop Dell Inspiron 5430 N5430-i5P165W11SLD2
25,450,000đ
Laptop Dell Inspiron 5430 N5430-i5P165W11SLD2
25,450,000đ
RAM: 16GB(8GBx2)LPDDR5 4800MHz (RAM onboard)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: NVIDIA MX550 2GB GDDR6
Màn hình: 14.0 inch FHD+ (1920 x 1200) ...
Máy tính xách tay Dell Vostro 3468-K5P6W14
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 7490-42LT740017
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Gaming G3 Inspiron Loki 3579-70165058
Liên hệ
Laptop Dell Inspiron 3520 71003264
12,590,000đ
Laptop Dell Inspiron 3520 71003264
12,590,000đ
RAM: 8GB (1x8GB) DDR4 3200MHz (2 khe)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe + 1x2.5" (SSD/HDD)
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6 inch FHD (1920 x 1080), 120H ...
Máy tính xách tay Dell Inspiron 5570B-P66F001
Liên hệ
Laptop Dell Latitude 3520 70251603
Liên hệ
RAM: 4GB(4GBx1) DDR4 3200MHz ( 2 Khe)
Ổ cứng: 256GB M.2 256GB PCIe NVMe + 1x2.5"(HDD/SSD)
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6 inch HD (1366 x 768) AG ...
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
-
Laptop Dell Vostro 15 3510 7T2YC2
18,000,000đ
-
Laptop Dell Mobile Precision 3561
42,900,000đ
-
Laptop Dell Vostro 14 3400 YX51W6
Liên hệ
-
Laptop Dell Latitude 3520 70251592
Liên hệ
-
Laptop Dell Latitude 5430 L5430I714U_512
26,190,000đ
-
Liên hệ
Bình luận