Máy tính xách tay Dell Inspiron 5482-C4TI7007W
Liên hệ
Mã sản phẩm: 5482-C4TI7007W
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 12 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






THÔNG SỐ KỸ THUẬT
| Sản phẩm | Máy tính xách tay |
| Tên Hãng | Dell |
| Model | Inspiron 5482-C4TI7007W |
| Bộ VXL | Core i7 8565U (1.8 Ghz up to 4.6Ghz-8Mb) |
| Cạc đồ họa | VGA onboard, Intel HD Graphics 620 |
| Bộ nhớ | 8Gb |
| Ổ cứng | 256Gb SSD |
| Màn hình | 14.0Inch FHD TouchScreen |
| Ổ đĩa quang | Không có |
| Kết nối | Wifi, Bluetooth |
| Cổng giao tiếp | 1 x USB 2.0 1 x USB 3.0 1 x HDMI Card Reader |
| Webcam | Có |
| Nhận dạng vân tay | Không có |
| Tính năng khác | Màn hình full HD cảm ứng, xoay 360 độ |
| Hệ điều hành | Windows 10 + Office 365 |
| Pin | 3 cell |
| Kích thước | 30 x 20.1 x 2.1 cm |
| Trọng lượng | 1.3 kg |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Máy tính xách tay Dell Vostro 5568C P62F0010 TI781004W10
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 15 3510 7T2YC2
18,000,000đ
Laptop Dell Vostro 15 3510 7T2YC2
18,000,000đ
RAM: 8GB (1x8GB) DDR4 3200MHz ( 2 khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD + 1x2.5" (HDD/SSD)
VGA: Intel® Iris® Xe Graphics
Màn hình: 15.6-inch FHD (1920 ...
Máy tính xách tay Dell Latitude 3490-L3490I516DF
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 7290-42LT720W13
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 7270-70144919
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 5468C-P75G001-TI541002W10
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 3430 71012103
17,099,000đ
Laptop Dell Vostro 3430 71012103
17,099,000đ
RAM 8GB (DDR4 2666MHz)
SSD 512GB M.2 PCIe NVMe
VGA Intel Iris Xe Graphics
Display 14.0Inch FHD WVA Anti-Glare
Pin 3Cell 41WHrs
Color Titan Grey (Xám)
Weig ...
Máy tính xách tay Dell Latitude 7490-70156592/16G/512G SSD
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 3567S-P63F002
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 7480-42LT740006
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro V3568A-P66F001/P63F002-TI54102
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 3578A-P63F002
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 3567-C5I31120
Liên hệ
Laptop Dell Alienware M15 R6P109F001CBL
Liên hệ
RAM: 32GB(16GBx2) DDR4 3200MHz ( 2 Khe)
Ổ cứng: 1TB PCIe M.2 SSD
VGA: nVidia Geforce RTX 3060 6GB GDDR6
Màn hình: 15.6 inch QHD (2560 x 1440) 240Hz ...
Laptop Dell Inspiron 3520 N3520-i5U085W11BLU
15,990,000đ
Laptop Dell Inspiron 3520 N3520-i5U085W11BLU
15,990,000đ
RAM: 8GB (1x8GB) DDR4 3200Mhz ( 2 khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6 inch FHD 120Hz 250nits
Pin: 3 Cell
Cân nặn ...
Laptop Dell Inspiron 3520 71003264
12,590,000đ
Laptop Dell Inspiron 3520 71003264
12,590,000đ
RAM: 8GB (1x8GB) DDR4 3200MHz (2 khe)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe + 1x2.5" (SSD/HDD)
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6 inch FHD (1920 x 1080), 120H ...
Laptop Dell Alienware M15 R6 P109F001CBL
41,890,000đ
Laptop Dell Alienware M15 R6 P109F001CBL
41,890,000đ
RAM: 32GB(16GBx2) DDR4 3200MHz ( 2 Khe)
Ổ cứng: 1TB PCIe M.2 SSD
VGA: nVidia Geforce RTX 3060 6GB GDDR6
Màn hình: 15.6 inch QHD (2560 x 1440) 240Hz 2ms ...
Máy tính xách tay Dell Inspiron 3567-70121525
Liên hệ
Laptop Dell Inspiron 3520 N5I5122W1
15,590,000đ
Laptop Dell Inspiron 3520 N5I5122W1
15,590,000đ
RAM: 8GB (1x8GB) DDR4 3200MHz (2 khe)
Ổ cứng: 256GB SSD NVMe
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Màn hình: 15.6" FHD (1920 x 1080) 120Hz 250 nits WVA Anti- Glar ...
Máy tính xách tay Dell XPS 13 9370-415PX2
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 5471-VTI5207W
Liên hệ
Laptop Dell Latitude 3420 42LT342002
Liên hệ
RAM: 8GB (1x8GB) 3200MHz DDR4 ( 2 Khe)
Ổ cứng: 1TB 2.5" 5400RPM HDD + 1 slot M2 PCie
VGA: Intel® Iris® Xe graphics
Màn hình: 14.0 inch HD (1366 x 768) AG ...
Máy tính xách tay Dell Vostro 5471-70146452
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 7373-C3TI501OW
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Gaming G7 Inspiron 7588D-P72F002
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 5568B P62F001-TI78104W10 16Gb/256G SSD
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Gaming Inspiron 7577 J58Y21
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro V3568B-P63F002-TI54102W10
Liên hệ
Laptop Dell Inspiron 14 5420 70295791 Core i7-1255U, 16GB, 1TB, MX570 2GB,14 inch FHD + ,Win 11, Office | Bạc
Liên hệ
RAM: 16GB(8GBx2) DDR4 3200MHz ( 2 khe)
Ổ cứng: 1TB M.2 2230 SSD PCIe Gen3 x4 NVMe, up to 32GB
VGA: NVIDIA GeForce MX570 2GB
Màn hì ...
Laptop Dell Vostro 5630 i5P085W11GRU
21,500,000đ
Laptop Dell Vostro 5630 i5P085W11GRU
21,500,000đ
RAM: 8GB(8GBx1) LPDDR5 4800MHz (RAM onboard)( còn 1 slot)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: Intel Iris Xe
Màn hình: 16.0 inch FHD+ WVA Ant ...
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
-
Laptop Dell Latitude 5430 L5430I714U_512
26,190,000đ
-
Laptop Dell Mobile Precision 3561
42,900,000đ
-
Liên hệ
-
Laptop Dell Latitude 3520 70251592
Liên hệ
-
55,690,000đ
-
Laptop Dell Vostro 15 3510 7T2YC2
18,000,000đ
Bình luận