Máy tính xách tay Dell Inspiron 5379-JYN0N1
Liên hệ
Mã sản phẩm: 5379-JYN0N1
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 12 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| Hãng sản xuất Dell | |
| Tên sản phẩm Dell Inspiron 13 5379 JYN0N1 - Vỏ nhôm Xám | |
| Bộ vi xử lý | |
| Bộ vi xử lý | 8th Generation Intel Core i5-8250U |
| Tốc độ | 1.6GHz Upto 3.4GHz |
| Bộ nhớ đệm | 6MB Cache L3 |
| Bộ nhớ trong | |
| Dung lượng | 8GB DDR4 2400MHz |
| Số khe cắm | |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng | 1TB SATA3 |
| Tốc độ vòng quay | 5400rpm |
| Ổ đĩa quang (ODD) | |
| Hiển thị | |
| Màn hình | 13.3 inch Full HD IPS Truelife LED Backlit Touch - Màn hình cảm ứng |
| Độ phân giải | 1920 x 1080 |
| Đồ Họa (VGA) | |
| Card màn hình | Intel® UHD Graphics 620 |
| Kết nối (Network) | |
| Wireless | IEEE 802.11 a/b/g/n |
| Lan | |
| Bluetooth | Bluetooth V4.0 |
| Bàn phím , Chuột | |
| Kiểu bàn phím | Bàn phím tiêu chuẩn |
| Chuột | Cảm ứng đa điểm |
| Giao tiếp mở rộng | |
| Kết nối USB | USB 2.0, USB 3.0 |
| Kết nối HDMI/VGA | HDMI |
| Khe cắm thẻ nhớ | |
| Tai nghe | 1x jack 3.5mn |
| Camera | HD Camera |
| Dung lượng pin | 3 cell 42Whr |
| Sạc pin | Đi kèm |
| Hệ điều hành đi kèm | Windows 10 |
| Trọng Lượng | 1.78kg |
| Màu sắc | Grey |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Máy tính xách tay Dell Inspiron 5570C-P75F001
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 5570B-P66F001
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inprison 5370-N3I3002W
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro V3568B-P63F002-TI54102W10
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 5370-42VN530W01
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 7290-42LT720W13
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 7580-70159096
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell XPS 13 9370-415PX1
Liên hệ
Laptop Dell Inspiron 3520 N3520-i3U082W11BLU
11,890,000đ
Laptop Dell Inspiron 3520 N3520-i3U082W11BLU
11,890,000đ
RAM: 8GB (1x8GB) DDR4 3200mhz( 2 khe)
Ổ cứng: 256GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6 inch FHD 120Hz 250nits
Pin: 3 Cell
Cân nặng ...
Máy tính xách tay Dell Latitude 3490-42LT340011
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 3478-R3M961
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Gaming G7 Inspiron 7588D-P72F002
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 3568-VTI321072
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 5568C P62F0010 TI781004W10
Liên hệ
Laptop Dell Inspiron 15 3511 70270650
19,300,000đ
Laptop Dell Inspiron 15 3511 70270650
19,300,000đ
RAM: 8GB(8GBx1)DDR4 3200MHz(2 khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe
VGA: NVIDIA GeForce MX350 2GB GDDR5
Màn hình: 15.6-inch FHD (1920 x 1080) WVA Anti-Glar ...
Máy tính xách tay Dell Vostro 5568 70133573
Liên hệ
Laptop Dell Gaming G15 5530 i7H165W11GR4060
39,900,000đ
Laptop Dell Gaming G15 5530 i7H165W11GR4060
39,900,000đ
RAM: 16GB(8GBx2) DDR5 4800MHz ( 2 khe)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe
VGA: NVIDIA GeForce RTX 4060 8GB GDDR6
Màn hình: 15.6 inch FHD (1920 x 1080), 165Hz, ...
Laptop Dell Latitude 5430
23,490,000đ
Laptop Dell Latitude 5430
23,490,000đ
RAM: 8GB(8GBx1) DDR4 3200MHz (2 khe)
Ổ cứng: 256GB M.2 PCIe NVMe
VGA: Intel Iris Xe Graphics có điều kiện khi sử dụng Dual RAM (với Ram 8GB : Intel UHD)
...
Laptop Dell Inspiron 3520 N5I5122W1
15,590,000đ
Laptop Dell Inspiron 3520 N5I5122W1
15,590,000đ
RAM: 8GB (1x8GB) DDR4 3200MHz (2 khe)
Ổ cứng: 256GB SSD NVMe
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Màn hình: 15.6" FHD (1920 x 1080) 120Hz 250 nits WVA Anti- Glar ...
Laptop Dell Vostro 3400 70270644
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 3400 70270644
Liên hệ
RAM: 8GB(8GBx1) DDR4 3200Mhz (2 Khe)
Ổ cứng: 256GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: Đồ họa Intel® Core™ UHD
Màn hình: 14.0-inch FHD (1920 x 1080) An ti-glare L ...
Laptop Dell Vostro 3520 5M2TT2
15,990,000đ
Laptop Dell Vostro 3520 5M2TT2
15,990,000đ
RAM: 8GB(8GBx1) DDR4 3200Mhz ( 2 khe)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Màn hình: 15.6 inch FHD (1920 x 1080), 120Hz, WVA, Anti-Gl ...
Laptop Dell Alienware M15 R6P109F001CBL
Liên hệ
RAM: 32GB(16GBx2) DDR4 3200MHz ( 2 Khe)
Ổ cứng: 1TB PCIe M.2 SSD
VGA: nVidia Geforce RTX 3060 6GB GDDR6
Màn hình: 15.6 inch QHD (2560 x 1440) 240Hz ...
Máy tính xách tay Dell Latitude 7490-70156592/16G/512G SSD
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 3468-70159379
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 3468-K5P6W12
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 7370-70134541
Liên hệ
Laptop Dell Alienware M15 R6P109F001CBL
Liên hệ
RAM: 32GB(16GBx2) DDR4 3200MHz ( 2 Khe)
Ổ cứng: 1TB PCIe M.2 SSD
VGA: nVidia Geforce RTX 3060 6GB GDDR6
Màn hình: 15.6 inch QHD (2560 x 1440) 240Hz ...
Máy tính xách tay Dell Inspiron 3467-M20NR1
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 3478-70160119
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 7270-70144919
Liên hệ
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
-
Laptop Dell Latitude 3520 70251592
Liên hệ
-
Laptop Dell Vostro 14 3400 YX51W6
Liên hệ
-
Laptop Dell Mobile Precision 3561
42,900,000đ
-
55,690,000đ
-
Liên hệ
-
Laptop Dell Vostro 15 3510 7T2YC2
18,000,000đ
Bình luận