Máy tính xách tay Dell Inspiron 3567-70119158
Liên hệ
Mã sản phẩm: 3567-70119158
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 12 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| Hãng sản xuất Dell | |
| Tên sản phẩm Dell Inspiron 3567 70119158 - Black | |
| Bộ vi xử lý | |
| Bộ vi xử lý | Intel® Core™ i5-7200U |
| Tốc độ | 2.5Ghz , Turbo Boost 3.1GHz |
| Bộ nhớ đệm | 3MB Cache L3 |
| Bộ nhớ trong | |
| Dung lượng | 4GB DDR4 2400MHz |
| Số khe cắm | Còn 1 slot |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng | 500GB SATA |
| Tốc độ vòng quay | 5400rpm |
| Ổ đĩa quang (ODD) | DVDRW |
| Hiển thị | |
| Màn hình | 15.6-inch HD Truelife LED-Backlit Display |
| Độ phân giải | 1366x768 |
| Đồ Họa (VGA) | |
| Card màn hình | AMD Radeon 2GB DDR3 |
| Kết nối (Network) | |
| Wireless | 802.11AC |
| Lan | 10/100/1000Mbps |
| Bluetooth | Bluetooth v4.0 |
| Bàn phím , Chuột | |
| Kiểu bàn phím | Bàn phím tiêu chuẩn, có bàn phím số |
| Chuột | Cảm ứng đa điểm |
| Giao tiếp mở rộng | |
| Kết nối USB | 2 usb 3.0, 1 usb 2.0 |
| Kết nối HDMI/VGA | 1xHDMI |
| Khe cắm thẻ nhớ | |
| Tai nghe | 1x jack 3.5mn |
| Camera | HD camera |
| Dung lượng pin | 4 cell - 40Whr |
| Sạc pin | Đi kèm |
| Hệ điều hành đi kèm | Win 10 Home |
| Trọng Lượng | 2.3kg |
| Màu sắc | Black |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Laptop Dell Inspiron 3511C P112F001CBL
Liên hệ
RAM: 4GB(4GBx1) DDR4 3200Mhz ( 2 Khe)
Ổ cứng: 256GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: Đồ họa Intel® Core™ UHD
Màn hình: 15.6-inch FHD (1920 x 1080) WVA Anti-Glar ...
Máy tính xách tay Dell Inprison 5370-N3I3001W
Liên hệ
Laptop Dell Inspiron 15 3511 70270652
20,800,000đ
Laptop Dell Inspiron 15 3511 70270652
20,800,000đ
RAM: 8GB(8GBx1)DDR4 3200Mhz(2 khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: NVIDIA GeForce MX350 2GB GDDR5
Màn hình: 15.6-inch FHD (1920 x 1080) WVA Anti ...
Máy tính xách tay Dell Vostro 5568B P62F001-TI78104W10
Liên hệ
Laptop Dell Alienware M15 R6P109F001CBL
Liên hệ
RAM: 32GB(16GBx2) DDR4 3200MHz ( 2 Khe)
Ổ cứng: 1TB PCIe M.2 SSD
VGA: nVidia Geforce RTX 3060 6GB GDDR6
Màn hình: 15.6 inch QHD (2560 x 1440) 240Hz ...
Máy tính xách tay Dell Inspiron 7570-N5I5108
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 5490-70156591 SX
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 3568-XF6C61
Liên hệ
Laptop Dell Inspiron 3520 N3520-i5U085W11BLU
15,990,000đ
Laptop Dell Inspiron 3520 N3520-i5U085W11BLU
15,990,000đ
RAM: 8GB (1x8GB) DDR4 3200Mhz ( 2 khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 15.6 inch FHD 120Hz 250nits
Pin: 3 Cell
Cân nặn ...
Máy tính xách tay Dell Gaming G3 Loki 3579-70159095 16Gb/SSD256
Liên hệ
Laptop Dell Inspiron 15 3511 70270650
19,300,000đ
Laptop Dell Inspiron 15 3511 70270650
19,300,000đ
RAM: 8GB(8GBx1)DDR4 3200MHz(2 khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe
VGA: NVIDIA GeForce MX350 2GB GDDR5
Màn hình: 15.6-inch FHD (1920 x 1080) WVA Anti-Glar ...
Laptop Dell Latitude 3520 70251592
Liên hệ
RAM: 4GB(4GBx1) DDR4 3200MHz (2 Khe)
Ổ cứng: 256GB M.2 256GB PCIe NVMe + 1x2.5"(HDD/SSD)
VGA: Đồ họa Intel Iris Xe
Màn hình: 15.6 inch FHD (1920 x 1080) ...
Laptop Dell Inspiron 14 5420 70295791 Core i7-1255U, 16GB, 1TB, MX570 2GB,14 inch FHD + ,Win 11, Office | Bạc
Liên hệ
RAM: 16GB(8GBx2) DDR4 3200MHz ( 2 khe)
Ổ cứng: 1TB M.2 2230 SSD PCIe Gen3 x4 NVMe, up to 32GB
VGA: NVIDIA GeForce MX570 2GB
Màn hì ...
Máy tính xách tay Dell Inspiron 5570C-P75F001
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 15 3510 7T2YC3
23,690,000đ
Laptop Dell Vostro 15 3510 7T2YC3
23,690,000đ
RAM: 8GB (1x8GB) DDR4 3200MHz (2 khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD + 1x2.5" (HDD/SSD)
VGA: NVIDIA GeForce MX350 2GB GDDR5
Màn hình: 15.6-inch FHD ( ...
Máy tính xách tay Dell Latitude 5490-70156591
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 3478-70165059
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron N3476-C4I51121
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 3467-M20NR1
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 7280-70124696
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Gaming G3 Inspiron Loki 3579-G5I58564
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 3576-70157552
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 7490-70156592/16G/512G SSD
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 5468C-P75G001-TI541002W10
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 5490-42LT540W13
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 5568 70134547
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 3567S-P63F002
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Gaming G3 Inspiron Loki 3579-70165058
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 5620 70296963
22,690,000đ
Laptop Dell Vostro 5620 70296963
22,690,000đ
RAM: 8GB(8GBx1)DDR4 3200MHz ( 2 Khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: NVIDIA GeForce MX570 2GB GDDR6
Màn hình: 16.0 inch FHD+ WVA Anti-glare 16:10 ...
Laptop Dell Vostro 5630 i5P085W11GRU
21,500,000đ
Laptop Dell Vostro 5630 i5P085W11GRU
21,500,000đ
RAM: 8GB(8GBx1) LPDDR5 4800MHz (RAM onboard)( còn 1 slot)
Ổ cứng: 512GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: Intel Iris Xe
Màn hình: 16.0 inch FHD+ WVA Ant ...
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
-
Liên hệ
-
Laptop Dell Latitude 5430 L5430I714U_512
26,190,000đ
-
Laptop Dell Vostro 15 3510 7T2YC2
18,000,000đ
-
Laptop Dell Mobile Precision 3561
42,900,000đ
-
Laptop Dell Vostro 14 3400 YX51W6
Liên hệ
-
Laptop Dell Latitude 3520 70251592
Liên hệ
Bình luận