Máy tính xách tay Dell Inspiron 3467-M20NR3
Liên hệ
Mã sản phẩm: 3467-M20NR3
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 12 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| Hãng sản xuất Dell | |
| Tên sản phẩm Inspiron 3467 M20NR3 | |
| Bộ vi xử lý | |
| Bộ vi xử lý | Intel® Core™ i3 7020U |
| Tốc độ | 2.3GHz, 2Cores, 4Threads |
| Bộ nhớ đệm | 3MB cache |
| Bộ nhớ trong | |
| Dung lượng | 4GB DDR4 |
| Số khe cắm | |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng | 1TB SATA |
| Tốc độ vòng quay | 5400rpm |
| Ổ đĩa quang (ODD) | DVDRW |
| Hiển thị | |
| Màn hình | 14.0" HD |
| Độ phân giải | 1366x768 |
| Đồ Họa (VGA) | |
| Card màn hình | Intel HD Graphics 620 |
| Kết nối (Network) | |
| Wireless | WLAN b/g/n |
| Lan | 10/100/1000Mbps |
| Bluetooth | Bluetooth v4.0 |
| Bàn phím , Chuột | |
| Kiểu bàn phím | Bàn phím tiêu chuẩn |
| Chuột | Cảm ứng đa điểm |
| Giao tiếp mở rộng | |
| Kết nối USB | usb 3.0, usb 2.0 |
| Kết nối HDMI/VGA | 1xHDMI |
| Khe cắm thẻ nhớ | Có |
| Tai nghe | 1x jack 3.5mn |
| Camera | HD camera |
| Dung lượng pin | 4 cell |
| Sạc pin | Đi kèm |
| Hệ điều hành đi kèm | DOS |
| Trọng Lượng | 2.0kg |
| Màu sắc | Black |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Laptop Dell Latitude 3520 70251592
Liên hệ
RAM: 4GB(4GBx1) DDR4 3200MHz (2 Khe)
Ổ cứng: 256GB M.2 256GB PCIe NVMe + 1x2.5"(HDD/SSD)
VGA: Đồ họa Intel Iris Xe
Màn hình: 15.6 inch FHD (1920 x 1080) ...
Máy tính xách tay Dell Latitude 7490-42LT740016
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 5320 M32DH1
20,950,000đ
Laptop Dell Vostro 5320 M32DH1
20,950,000đ
RAM: 8GB DDR5 4800MHz onboard
Ổ cứng: 256GB SSD NVMe
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Màn hình: 13.3 inch FHD+ (1920 x 1200) Anti-Glare 300nits WVA Display w ...
Máy tính xách tay Dell Gaming G3 Loki 3579-70159095 16Gb/SSD256
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 3490-42LT340W09
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 3567-70119158
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inprison 5370-N3I3001W
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 5370-VTI73124W
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 5490-70156591 SX
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron N3467-C4I51107
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 3578-VTI32580
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 3420 71003348
16,590,000đ
Laptop Dell Vostro 3420 71003348
16,590,000đ
RAM: 8GB (8GBx1) DDR4 3200MHz( 2 khe)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe NVMe
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Màn hình: 14inch FHD (1920x1080), 60Hz, Non-Touch, AG ...
Laptop Dell Vostro 15 3510 7T2YC5
16,800,000đ
Laptop Dell Vostro 15 3510 7T2YC5
16,800,000đ
RAM: 8GB (1x8GB)3200Mhz DDR4 (2 khe)
Ổ cứng: 256GB SSD M.2 PCIE
VGA: Intel® Iris Xe Graphics
Màn hình: 15.6-inch FHD (1920 x 1080) Anti-Glare, Non-Touc ...
Máy tính xách tay Dell Gaming G7 Inspiron 7588F-P72F002
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 5590-42LT550W15
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 3467-M20NR1
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 3400 70270644
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 3400 70270644
Liên hệ
RAM: 8GB(8GBx1) DDR4 3200Mhz (2 Khe)
Ổ cứng: 256GB M.2 PCIe NVMe SSD
VGA: Đồ họa Intel® Core™ UHD
Màn hình: 14.0-inch FHD (1920 x 1080) An ti-glare L ...
Máy tính xách tay Dell Vostro 3578A-P63F002
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 3568-XF6C61
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron N3576A-P63F002
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 7580-70159096
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Gaming G3 Inspiron Loki 3579-G5I54114
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 3468-70159379
Liên hệ
Laptop Dell Gaming G15 5530 i7H165W11GR4060
39,900,000đ
Laptop Dell Gaming G15 5530 i7H165W11GR4060
39,900,000đ
RAM: 16GB(8GBx2) DDR5 4800MHz ( 2 khe)
Ổ cứng: 512GB SSD M.2 PCIe
VGA: NVIDIA GeForce RTX 4060 8GB GDDR6
Màn hình: 15.6 inch FHD (1920 x 1080), 165Hz, ...
Laptop Dell Inspiron 3520 N5I5122W1
15,590,000đ
Laptop Dell Inspiron 3520 N5I5122W1
15,590,000đ
RAM: 8GB (1x8GB) DDR4 3200MHz (2 khe)
Ổ cứng: 256GB SSD NVMe
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Màn hình: 15.6" FHD (1920 x 1080) 120Hz 250 nits WVA Anti- Glar ...
Máy tính xách tay Dell Vostro 5568 70134546
Liên hệ
Laptop Dell Alienware M15 R6 P109F001CBL
41,890,000đ
Laptop Dell Alienware M15 R6 P109F001CBL
41,890,000đ
RAM: 32GB(16GBx2) DDR4 3200MHz ( 2 Khe)
Ổ cứng: 1TB PCIe M.2 SSD
VGA: nVidia Geforce RTX 3060 6GB GDDR6
Màn hình: 15.6 inch QHD (2560 x 1440) 240Hz 2ms ...
Máy tính xách tay Dell Inspiron 5570 M5I5335W
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 5468A-P75G001-TI54102W10
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 5410 V4I5214W1
Liên hệ
RAM: 8GB(8GBx1)DDR4 3200Mhz (2 khe)
Ổ cứng: 512GB M.2 SSD NVMe
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Màn hình: 14.0 inch FHD (1920x1080)Anti-Glare LED Backlight N ...
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
-
Liên hệ
-
55,690,000đ
-
Laptop Dell Vostro 15 3510 7T2YC2
18,000,000đ
-
Laptop Dell Mobile Precision 3561
42,900,000đ
-
Laptop Dell Latitude 5430 L5430I714U_512
26,190,000đ
-
Laptop Dell Vostro 14 3400 YX51W6
Liên hệ
Bình luận