Máy tính xách tay Asus X441UA-WX027T
Liên hệ
Mã sản phẩm: X441UA-WX027T
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 24 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| Tên sản phẩm Asus X441UA-WX027T | |
| Bộ vi xử lý | |
| Bộ vi xử lý | Intel Core i3-6100U |
| Tốc độ | 2.3Ghz |
| Bộ nhớ đệm | 3MB Cache |
| Bộ nhớ trong | |
| Dung lượng | 4GB DDR4 |
| Số khe cắm | |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng | 1TB SATA |
| Tốc độ vòng quay | 5400rpm |
| Ổ đĩa quang (ODD) | |
| Hiển thị | |
| Màn hình | 14" HD LED-Backlit |
| Độ phân giải | 1366x768 |
| Đồ Họa (VGA) | |
| Card màn hình | Intel HD Graphics 620 |
| Kết nối (Network) | |
| Wireless | IEEE 802.11 a/b/g/n |
| Lan | 10/100/1000Mbps |
| Bluetooth | Bluetooth V4.0 |
| Bàn phím , Chuột | |
| Kiểu bàn phím | Bàn phím tiêu chuẩn |
| Chuột | Cảm ứng đa điểm |
| Giao tiếp mở rộng | |
| Kết nối USB | 1x USB 2.0, 1x USB 3.0, 1x Type C USB 3.0 |
| Kết nối HDMI/VGA | Có |
| Khe cắm thẻ nhớ | Có |
| Tai nghe | 1x jack 3.5mn |
| Camera | Có |
| Dung lượng pin | 3 cell 36Whr |
| Sạc pin | Đi kèm |
| Hệ điều hành đi kèm | Windows 10 64bit |
| Trọng Lượng | 1.75kg |
| Màu sắc | Đen |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Máy tính xách tay Asus X409JA-EK012T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4 2400MHz (max 8GB)
HDD 1TB 5400rpm + SSD Kingston M2 2280 A400 120GB AKC tặng
Display 14inch FHD 60Hz Anti-Glare
VGA Intel Graphics HD 620
Colo ...
Máy tính xách tay Asus UX461UA-E1117T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 S533JQ-BQ024T
Liên hệ
RAM 16GB DDR4 2666Mhz
SSD 512GB PCIE
VGA NVIDIA GeForce MX350 2GB GDDR5
Display 15.6Inch FHD IPS
Color Dreamy White
Pin 3Cell 50WHrs
Finger Print
OS Windo ...
Máy tính xách tay Asus X507UF-EJ074T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus T101HA-GR004
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X409FA-EK201T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4
SSD 512GB PCIE
Display 14inch FHD TN 200nits Anti-Glare NTSC 45%
VGA Intel Graphics HD 620
Color Transparent Silver
OS Windo ...
Máy tính xách tay Asus S430UA-EB101T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 S533JQ-BQ015T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 2666Mhz
SSD: 512GB PCIE
VGA: NVIDIA GeForce MX350 2GB GDDR5
DISPLAY: 15.6Inch FHD IPS
MÀU: Dreamy White
PIN: 3Cell 50WHrs
TÍNH NĂNG: Finger ...
Laptop Asus ExpertBook B1 B1402CBA-EK0725W
10,950,000đ
Laptop Asus ExpertBook B1 B1402CBA-EK0725W
10,950,000đ
RAM 8GB DDR4
SSD 256GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0
Display 14.0Inch FHD(1920 x 1080), TN, LED Backlit, Anti-glare, 220 nit, NTSC: 45%, 60Hz
VGA Intel® UHD ...
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 S531FL-BQ420T
Liên hệ
RAM 8GB DDR4 2400MHz
SSD 512GB M.2 PCIE G3x2
VGA NVIDIA GeForce MX250 2GB GDDR5
Display 15.6Inch FHD IPS
Pin 3Cell 42Whrs
Color Silver
Weight 1.80 kg
OS Wi ...
Máy tính xách tay Asus X407MA-BV169T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus UX430UN-GV096T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus VivoBook A412FJ-EK388T
Liên hệ
RAM 8GB DDR4 (2 x 4GB)
SSD 512GB
DISPLAY 14.0Inch FHD (1920x1080) 60Hz Anti-Glare Panel with 45% NTSC NanoEdge
VGA NVIDIA GeForce® MX230 ...
Máy tính xách tay Asus Gaming GL503VM-GZ219T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X409JA-EK283T
Liên hệ
RAM: 4GB DDR4 2400MHz Onboard
SSD: 256GB M.2 PCIE G3x2
DISPLAY: 14inch FHD 60Hz, Anti-Glare Panel with 45% NTSC
VGA: Intel Graphics UHD 620
COLOR: Silver
...
Máy tính xách tay Asus X507UF-EJ077T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus UX461UA-E1126T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S530UA-BQ176T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 S533FA-BQ026T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 2666Mhz
SSD: 512GB PCIE
VGA: Integrated Intel UHD Graphics
DISPLAY: 15.6Inch FHD(1920x1080)
MÀU: Trắng
PIN: 3-Cell, 50WHr ...
Laptop Asus ExpertBook B5 Flip OLED B5302FEA-LF0749W
16,650,000đ
RAM 8GB LPDDR4x 4267MHz onboard
SSD 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0 SSD
Display 13.3Inch OLED FHD Touch screen, 400nits, DCI-P3: 100%, Pantone V ...
Máy tính xách tay Asus S430UA-EB002T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus 15 X509MA-BR269T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4 (max 8GB)
HDD 1TB 5400rpm
Display 15.6Inch HD 60Hz Anti-Glare
VGA Intel UHD Graphics 605
Fingerprint
Weight 1.80 kg
Color Silver (Bạc)
Pin 2Ce ...
Máy tính xách tay Asus A510UA-EJ111T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X507UA-EJ499T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus UX331UAL-EG002TS
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus UX331UN-EG129TS
Liên hệ
Laptop Asus TUF Gaming A15 FA507NU-LP034W
25,900,000đ
Laptop Asus TUF Gaming A15 FA507NU-LP034W
25,900,000đ
RAM 8GB DDR5-4800 SO-DIMM (2x SO-DIMM slots, up to 32GB)
SSD 512GB PCIe® 4.0 NVMe™ M.2 SSD (2230)
VGA NVIDIA® GeForce RTX ...
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 S531FA-BQ154T
Liên hệ
RAM 8GB DDR4 2400MHz
SSD 512GB M.2 PCIE G3x2
VGA Intel UHD Graphics 620
DISPLAY 15.6Inch FHD IPS, Anti-Glare
PIN 3Cell 42Whr
Color Moss Green
OS Windows 10 SL
Máy tính xách tay Asus Gaming GL703GM-E5016T
Liên hệ
Laptop Asus Zenbook 14 OLED UX3402VA-KM203W
24,450,000đ
Laptop Asus Zenbook 14 OLED UX3402VA-KM203W
24,450,000đ
RAM: 16GB LPDDR5 on board
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 SSD
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Màn hình: 14.0 inch OLED WQXGA+(2880x1800) BEND GLARE NON-TOU ...
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
Bình luận