Máy tính xách tay Asus UX430UA-GV334T
Liên hệ
Mã sản phẩm: UX430UA-GV334T
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 24 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| Tên sản phẩm Asus UX430UA-GV334T | |
| Bộ vi xử lý | |
| Bộ vi xử lý | Intel Core i5-8250U |
| Tốc độ | 1.6GHz Upto 3.4GHz` |
| Bộ nhớ đệm | 6MB Cache L3 |
| Bộ nhớ trong | |
| Dung lượng | 8GB DDR4 |
| Số khe cắm | |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng | 256GB SSD M.2 |
| Tốc độ vòng quay | |
| Ổ đĩa quang (ODD) | |
| Hiển thị | |
| Màn hình | 14.0 inch Full HD IPS, Anti-Glare, NanoEdge, 100% sRGB |
| Độ phân giải | 1920x1080 |
| Đồ Họa (VGA) | |
| Card màn hình | Intel® UHD Graphics 620 |
| Kết nối (Network) | |
| Wireless | 802.11 ac |
| Lan | |
| Bluetooth | Bluetooth 4.1 |
| Bàn phím , Chuột | |
| Kiểu bàn phím | Bàn phím tiêu chuẩn |
| Chuột | Cảm ứng đa điểm |
| Giao tiếp mở rộng | |
| Kết nối USB | 1x USB 3.0, 1x USB 2.0, 1x Type-C USB 3.1 |
| Kết nối HDMI/VGA | 1x Micro HDMI |
| Khe cắm thẻ nhớ | Multi-format card reader (SD/SDHC) |
| Tai nghe | 1x jack 3.5mn |
| Camera | Có |
| Dung lượng pin | 3 cell 50Whrs |
| Sạc pin | Đi kèm |
| Hệ điều hành đi kèm | Windows 10 Single Language |
| Trọng Lượng | 1.25 kg |
| Màu sắc | Blue nil- Vỏ nhôm Xanh |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Máy tính xách tay Asus UX331UN-EG129TS
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus TP412UA-EC101T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 S533JQ-BQ015T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 2666Mhz
SSD: 512GB PCIE
VGA: NVIDIA GeForce MX350 2GB GDDR5
DISPLAY: 15.6Inch FHD IPS
MÀU: Dreamy White
PIN: 3Cell 50WHrs
TÍNH NĂNG: Finger ...
Laptop Asus Zenbook 14 OLED UX3402VA-KM085W
24,690,000đ
Laptop Asus Zenbook 14 OLED UX3402VA-KM085W
24,690,000đ
RAM: 16GB LPDDR5 on board
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 SSD
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Màn hình: 14.0 inch OLED WQXGA+(2880x1800) BEND GLARE NON-TOU ...
Máy tính xách tay Asus A411UA-EB678T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X541NA-GQ252T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 S531FA-BQ154T
Liên hệ
RAM 8GB DDR4 2400MHz
SSD 512GB M.2 PCIE G3x2
VGA Intel UHD Graphics 620
DISPLAY 15.6Inch FHD IPS, Anti-Glare
PIN 3Cell 42Whr
Color Moss Green
OS Windows 10 SL
Máy tính xách tay Asus X541UA-XX272T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus NX500JK-DR036H
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Zenbook 14 UX434FLC-A6212T
Liên hệ
RAM: 8GB LPDDR3
SSD: 512GB PCIEG3x2 NVME M.2
VGA: NVIDIA Geforce MX250/2GB GDDR5
DISPLAY: 14.0Inch FHD IPS Anti-Glare, NTSC 72%, 300nit ...
Máy tính xách tay Asus S430UA-EB098T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S510UA-BQ414T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X409JA-EK199T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4 2400MHz
SSD 512GB M.2 PCIE G3X2
Display 14inch FHD 60Hz, Anti-Glare with 45% NTSC
VGA Integrated Intel UHD Graphics
Màu Xám
Pin 2cell 32Whrs
W ...
Laptop Asus Vivobook 15 OLED M1503QA-L1044W
15,890,000đ
Laptop Asus Vivobook 15 OLED M1503QA-L1044W
15,890,000đ
RAM: 8GB DDR4 3200MHz + 1 slot (nâng cấp tối đa 24GB)
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe PCIe 3.0 SSD
VGA: AMD Radeon Graphics
Màn hình: 15.6 inch FHD (1920 x 1080) OL ...
Máy tính xách tay Asus VivoBook 14 A412FA-EK1187T
Liên hệ
RAM: 4GB DDR4 2400Mhz
SSD: 256GB M.2
VGA: Intel UHD Graphics 620
DISPLAY: 14.0Inch LED FHD (1920 x1080), Anti-Glare
PIN: 2 Cell 37WHrs
MÀ ...
Máy tính xách tay Asus S330UA-EY042T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X507UF-EJ077T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S430UA-EB102T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X409JA-EK012T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4 2400MHz (max 8GB)
HDD 1TB 5400rpm + SSD Kingston M2 2280 A400 120GB AKC tặng
Display 14inch FHD 60Hz Anti-Glare
VGA Intel Graphics HD 620
Colo ...
Máy tính xách tay Asus S430UA-EB127T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus UX331UAL-EG002TS
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Zenbook 14 UX434FAC-A6064T
Liên hệ
RAM: 8GB LPDDR3 2133MHz (Onboard)
SSD: 512GB M.2 PCIE G3X2
VGA: Intel UHD Graphics 620
DISPLAY: 14.0inch FHD (1920 x 1080) IPS, Nan ...
Máy tính xách tay Asus Zenbook 14 UX434FLC-A6143T
Liên hệ
RAM: 8GB LPDDR3
SSD: 512GB PCIE
VGA: NVIDIA Geforce MX250/2G GDDR5
DISPLAY: 14.0Inch FHD IPS Anti-Glare, NTSC 72%, 300nits LED
PIN: 3-c ...
Máy tính xách tay Asus Zenbook 14 UX434FAC-A6064T
Liên hệ
RAM: 8GB LPDDR3 2133MHz (Onboard)
SSD: 512GB M.2 PCIE G3X2
VGA: Intel UHD Graphics 620
DISPLAY: 14.0inch FHD (1920 x 1080) IPS, NanoEdg ...
Máy tính xách tay Asus A510UA-EJ1215T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus A411UA-BV834T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S430UA-EB101T
Liên hệ
Laptop Asus X515EA-EJ3633W
10,050,000đ
Laptop Asus X515EA-EJ3633W
10,050,000đ
RAM 8GB DDR4 3200Mhz
SSD 512GB M.2 NVMe PCIe
Display 15.6Inch FHD Anti-Glare 45%NTSC
VGA Intel UHD Graphics
Pin 2Cell 37WHrs
Color Transparent Silver (Bạc) ...
Máy tính xách tay Asus X507UA-EJ403T
Liên hệ
Laptop Asus Vivobook 14X A1403ZA-LY153W
12,890,000đ
Laptop Asus Vivobook 14X A1403ZA-LY153W
12,890,000đ
RAM: 8GB DDR4 on board
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe PCIe 3.0
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA (1920X1200)
Pin: 3 Cells 50WHrs
Cân nặng: 1.6Kg
Màu ...
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
Bình luận