Máy tính xách tay Asus K555LF-XX165D
Liên hệ
Mã sản phẩm: K555LF-XX165D
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 24 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| Hãng sản xuất Asus | |
| Tên sản phẩm Asus F555LF-XX166D Black | |
| Bộ vi xử lý | |
| Bộ vi xử lý | Intel Core i5 5200U |
| Tốc độ | 2.2Ghz, Up to 2.7Ghz |
| Bộ nhớ đệm | 3MB Cache |
| Bộ nhớ trong | |
| Dung lượng | 4GB DDR3L 1600Mhz |
| Số khe cắm | |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng | 500GB |
| Tốc độ vòng quay | 5400rpm |
| Ổ đĩa quang (ODD) | DVDRW |
| Hiển thị | |
| Màn hình | 15.6 " LED |
| Độ phân giải | 1366x768 |
| Đồ Họa (VGA) | |
| Card màn hình | nVidia GeForce® 930M with 2GB |
| Kết nối (Network) | |
| Wireless | IEEE 802.11 a/b/g/n |
| Lan | 10/100Mbps |
| Bluetooth | Bluetooth |
| Bàn phím , Chuột | |
| Kiểu bàn phím | Bàn phím tiêu chuẩn , có bàn phím số |
| Chuột | Cảm ứng đa điểm |
| Giao tiếp mở rộng | |
| Kết nối USB | usb 3.0, usb 2.0 |
| Kết nối HDMI/VGA | Có |
| Khe cắm thẻ nhớ | Có |
| Tai nghe | 1x jack 3.5mn |
| Camera | Có |
| Dung lượng pin | 3 cell |
| Sạc pin | Đi kèm |
| Hệ điều hành đi kèm | PC DOS |
| Trọng Lượng | 2.3 kg |
| Màu sắc | Black |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Máy tính xách tay Asus X541UA-GO1372T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 S533JQ-BQ015T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 2666Mhz
SSD: 512GB PCIE
VGA: NVIDIA GeForce MX350 2GB GDDR5
DISPLAY: 15.6Inch FHD IPS
MÀU: Dreamy White
PIN: 3Cell 50WHrs
TÍNH NĂNG: Finger ...
Máy tính xách tay Asus X409FA-EK201T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4
SSD 512GB PCIE
Display 14inch FHD TN 200nits Anti-Glare NTSC 45%
VGA Intel Graphics HD 620
Color Transparent Silver
OS Windo ...
Máy tính xách tay Asus D509DA-EJ285T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4
SSD 256GB PCIe
Display 15.6Inch FHD TN Anti-Glare
VGA AMD Radeon Vega 3 Graphics
Color Transparent Silver
Weight 1.70 kg
Pin 2Cell 32WHrs
OS Wi ...
Máy tính xách tay Asus Vivobook S14 S431FA-EB077T
Liên hệ
RAM 8GB LPDDR3
SSD 512G PCIE
VGA Intel UHD Graphics 620
DISPLAY 14.0inch FHD WV 250nits Anti-Glare NTSC 45%
PIN 2-cell 47WHrs
OS Windows 10 64bit ...
Máy tính xách tay Asus X507UF-EJ074T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook 14 A412FJ-EK387T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4
SSD: 512GB PCIe
DISPLAY: 14 inch FHD TN 200nits Anti-Glare NTSC 45%
VGA: NVIDIA® GeForce® MX230 2GB GDDR5
PIN: 2-Cell 37Whr
MÀU: TRAN ...
Máy tính xách tay Asus UX370UA-C4217TS
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S430UA-EB098T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus VivoBook 15 A512FA-EJ1281T
Liên hệ
RAM 8GB DDR4 2400MHz (Max 16GB)
SSD 512GB M.2 PCIe
VGA Intel UHD Graphics 620
Display 15.6Inch FHD, 60Hz với 45% NTSC
Pin 2Cell 37WHrs
Color Silver
Weight ...
Máy tính xách tay Asus X507UA-EJ499T
Liên hệ
Laptop Asus Vivobook S 14 Flip TP3402VA-LZ118W
23,450,000đ
Laptop Asus Vivobook S 14 Flip TP3402VA-LZ118W
23,450,000đ
RAM: 16GB DDR4 (8GB Onboard + 8GB SO-DIMM)
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0 SSD
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 14.0-inch WUXGA (1920 x 1200) Glossy d ...
Máy tính xách tay Asus Gaming GX501VI-GZ029T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Zenbook 14 UX434FAC-A6116T
Liên hệ
RAM: 8GB LPDDR3
SSD: 512GB PCIEG3x2 NVME M.2
VGA: Intel UHD Graphics 620
DISPLAY: 14.0-inch FHD WV 300nits Glare NTSC 72% (Glass)
PIN: ...
Máy tính xách tay Asus VivoBook 14 A412FA-EK1188T
Liên hệ
RAM: 4GB DDR4 2400Mhz
SSD: 256GB M.2
VGA: Intel UHD Graphics 620
DISPLAY: 14.0Inch LED FHD (1920 x1080), Anti-Glare
PIN: 2 Cell 37WHrs
MÀ ...
Máy tính xách tay Asus A510UA-EJ1215T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus UX461UA-E1117T
Liên hệ
Laptop Asus ExpertBook B1 B1402CBA-EK0725W
10,950,000đ
Laptop Asus ExpertBook B1 B1402CBA-EK0725W
10,950,000đ
RAM 8GB DDR4
SSD 256GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0
Display 14.0Inch FHD(1920 x 1080), TN, LED Backlit, Anti-glare, 220 nit, NTSC: 45%, 60Hz
VGA Intel® UHD ...
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 S533JQ-BQ024T
Liên hệ
RAM 16GB DDR4 2666Mhz
SSD 512GB PCIE
VGA NVIDIA GeForce MX350 2GB GDDR5
Display 15.6Inch FHD IPS
Color Dreamy White
Pin 3Cell 50WHrs
Finger Print
OS Windo ...
Máy tính xách tay Asus S530UN-BQ198T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X409MA-BV157T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4 2400MHz (max 8GB)
SSD 256GB PCIe Gen3x2
Display 14.0Inch HD 60Hz Anti-Glare
VGA Intel UHD Graphics 600
Fingerprint
Weight 1.50 kg
Color Silver ...
Máy tính xách tay Asus X540MA-GQ129T
Liên hệ
Laptop Asus Zenbook 14 OLED UX3402VA-KM085W
24,690,000đ
Laptop Asus Zenbook 14 OLED UX3402VA-KM085W
24,690,000đ
RAM: 16GB LPDDR5 on board
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 SSD
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Màn hình: 14.0 inch OLED WQXGA+(2880x1800) BEND GLARE NON-TOU ...
Máy tính xách tay Asus X507MA-BR059T
Liên hệ
Laptop Asus Vivobook 14X A1403ZA-LY153W
12,890,000đ
Laptop Asus Vivobook 14X A1403ZA-LY153W
12,890,000đ
RAM: 8GB DDR4 on board
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe PCIe 3.0
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 14 inch WUXGA (1920X1200)
Pin: 3 Cells 50WHrs
Cân nặng: 1.6Kg
Màu ...
Máy tính xách tay Asus Vivobook S13 S333JA-EG044T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 2666MHz
SSD: 512GB M.2 PCIE G3X2
VGA: Intel UHD Graphics 620
Display 13.3-inch FHD(1920 x 1080) TN 250nits, Anti-Glare NTSC 45%
PIN: ...
Máy tính xách tay Asus Zenbook 13 UX334FLC-A4096T
Liên hệ
RAM: 8GB LDDR3
SSD: 512GB SSD PCIE
DISPLAY: 13.3Inch FHD IPS
VGA: NVIDIA® GeForce® MX250, với 2GB GDDR5
PIN: 3-cell 50WHRs
Color: Xanh
...
Laptop Asus Vivobook 15 X1504VA NJ070W
15,390,000đ
Laptop Asus Vivobook 15 X1504VA NJ070W
15,390,000đ
RAM: 8GB DDR4 on board + 8GB DDR4 SO-DIMM
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0 SSD
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Màn hình: 15.6 inch FHD (1920 ...
Máy tính xách tay Asus S330UA-EY042T
Liên hệ
Laptop Asus VivoBook X1402ZA-EK084W
13,850,000đ
Laptop Asus VivoBook X1402ZA-EK084W
13,850,000đ
Ram 8GB DDR4 on board
SSD 256GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0
VGA Intel® Iris Xe Graphics
Display 14.0Inch FHD (1920 x 1080) 16:9, LED Backlit, 22 ...
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
Bình luận