Máy tính xách tay Asus Gaming GL503VD-GZ119T
Liên hệ
Mã sản phẩm: GL503VD-GZ119T
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 24 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| Hãng sản xuất Asus | |
| Tên sản phẩm Asus Hero GL503VD-GZ119T - BLACK RGB KB | |
| Bộ vi xử lý | |
| Bộ vi xử lý | Intel® Core™ i7-7700HQ Processor |
| Tốc độ | 2.8Ghz , up to 3.8GHz |
| Bộ nhớ đệm | 6MB Cache L3 |
| Bộ nhớ trong | |
| Dung lượng | 8GB DDR4, Up to 32GB |
| Số khe cắm | 2 khe cắm ram |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng | 1TB 5400RPM SSH-8GB |
| Tốc độ vòng quay | 5400rpm |
| Ổ đĩa quang (ODD) | |
| Hiển thị | |
| Màn hình | 15.6" (16:9) LED backlit Full HD (1920x1080) 120Hz Anti-Glare Panel |
| Độ phân giải | 1920x1080 |
| Đồ Họa (VGA) | |
| Card màn hình | nVidia GeForce® GTX 1050 4GB GDR5 |
| Kết nối (Network) | |
| Wireless | Integrated 802.11 AC (2x2) |
| Lan | 10/100/1000Mbps |
| Bluetooth | Built-in Bluetooth V4.1 |
| Bàn phím , Chuột | |
| Kiểu bàn phím | Bàn phím tiêu chuẩn , có bàn phím số, Đèn bàn phím RGB |
| Chuột | Cảm ứng đa điểm |
| Giao tiếp mở rộng | |
| Kết nối USB | 1 x Type C USB3.0 (USB3.1 GEN1) 4 x USB 3.0 port(s) Type A |
| Kết nối HDMI/VGA | 1 x HDMI 1 x mini Display Port |
| Khe cắm thẻ nhớ | Multi-format card reader (SD/SDHC/SDXC) |
| Tai nghe | 1x jack 3.5mn |
| Camera | HD Web Camera |
| Âm Thanh | Built-in Stereo 3.5 W Speakers And Microphone Support Windows 10 Cortana with Voice ASUS Sonic Studio |
| Dung lượng pin | 4 Cells 64 Whrs Battery |
| Thiết kế |
38.4 x 26.2 x 2.3 cm (WxDxH) |
| Sạc pin | Đi kèm |
| Hệ điều hành đi kèm | Windows 10 Home |
| Trọng Lượng | 2.3kg |
| Màu sắc | Black |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Máy tính xách tay Asus X507UA-EJ314T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus A412FA-EK287T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4 2400MHz
SSD 512GB SATA 3.0 M.2
VGA Intel® UHD Graphics 620
Display 14.0Inch FHD 60Hz Anti-Glare
Pin 2Cell 37WHrs
Color Xanh Khổng Tước
Finger ...
Máy tính xách tay Asus X541UA-GO1372T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Gaming FX504GE-E4059T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X409JA-EK283T
Liên hệ
RAM: 4GB DDR4 2400MHz Onboard
SSD: 256GB M.2 PCIE G3x2
DISPLAY: 14inch FHD 60Hz, Anti-Glare Panel with 45% NTSC
VGA: Intel Graphics UHD 620
COLOR: Silver
...
Máy tính xách tay Asus A510UF-BR485T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus UX331UAL-EG001TS
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 S531FL-BQ420T
Liên hệ
RAM 8GB DDR4 2400MHz
SSD 512GB M.2 PCIE G3x2
VGA NVIDIA GeForce MX250 2GB GDDR5
Display 15.6Inch FHD IPS
Pin 3Cell 42Whrs
Color Silver
Weight 1.80 kg
OS Wi ...
Máy tính xách tay Asus VivoBook 15 A512FA-EJ2007T
Liên hệ
RAM: 4GB DDR4 2400Mhz
SSD: 256GB M.2
VGA: Intel UHD Graphics 620
DISPLAY: 15.6Inch LED FHD (1920 x1080), Anti-Glare
PIN: 2 Cell 37WHrs
MÀ ...
Laptop Asus ExpertBook B1 B1402CBA-EK0559W
14,150,000đ
Laptop Asus ExpertBook B1 B1402CBA-EK0559W
14,150,000đ
RAM 16GB (8GB DDR4 onboard + 8GB DDR4 AKC tặng)
SSD 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0
Display 14.0Inch FHD(1920 x 1080), TN, LED Backlit, Anti-glare, 220 ni ...
Máy tính xách tay Asus TP203NAH-BP049T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S13 S330FA-EY116T
Liên hệ
RAM: 8GB LPDDR3 2133 MHz
SSD: 512GB PCIe (M.2 2280)
VGA: Intel UHD Graphics 620 Onboard
DISPLAY: 13.3Inch LED-backlit FHD (1920 x 1080); IPS; Anti ...
Laptop Asus TUF Gaming F15 FX507ZC-HN124W
24,450,000đ
Laptop Asus TUF Gaming F15 FX507ZC-HN124W
24,450,000đ
RAM: 8GB DDR5-4800Mhz (2 khe, tối đa 32GB)
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0 SSD + 1slost M2 PCIe®
VGA: NVIDIA® GeForce RTX™ 3050 4GB GDDR6
Màn hình: ...
Laptop Asus ROG Strix G15 G513IM-HN008W
26,990,000đ
Laptop Asus ROG Strix G15 G513IM-HN008W
26,990,000đ
RAM: 16GB(8GBx2) DDR4-3200Mhz SO-DIMM (2x SO-DIMM slots, tối đa 32GB)
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0 SSD
VGA: NVIDIA® GeForce RTX™ 3060 6GB ...
Máy tính xách tay Asus S410UA-EB015T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X407UA-BV345T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus D409DA-EK095
Liên hệ
RAM: 4GB DDR4
HDD: 1TB-5400rpm
DISPLAY: 14 inch FHD TN 200nits Anti-Glare NTSC 45%
VGA: AMD Radeon™ Vega 3 Graphics
COLOR: Transparent Silver
OS: Win ...
Máy tính xách tay Asus Zenbook 14 UX434FLC-A6143T
Liên hệ
RAM: 8GB LPDDR3
SSD: 512GB PCIE
VGA: NVIDIA Geforce MX250/2G GDDR5
DISPLAY: 14.0Inch FHD IPS Anti-Glare, NTSC 72%, 300nits LED
PIN: 3-c ...
Máy tính xách tay Asus A411UA-EB447T
Liên hệ
- RAM 4Gb/ HDD 1Tb
- 14.0Inch Full HD
- Intel HD Graphics 620
- Windows 10
- Gold
Máy tính xách tay Asus S530UA-BQ176T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 M533IA-BQ165T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 3200Mhz
SSD: 512GB PCIe
DISPLAY: 15 inch FHD TN 250nits Anti-Glare NTSC 45%
VGA: AMD Radeon™ Vega 8
PIN: Pin 3-Cell 50Whr
MÀU: Dreamy W ...
Máy tính xách tay Asus X542UF-GO069T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Zenbook Duo UX481FL-BM048T
Liên hệ
RAM: 8GB LDDR3 2133MHz
SSD: 512GB PCIE
VGA: NVIDIA GeForce MX250 2GB GDDR5
DISPLAY: 14.0-inch FHD
PIN: 4 Cell 70WHr
COLOR: Xanh
OS: Win ...
Máy tính xách tay Asus Gaming Scar GL503GE-EN021T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Zenbook 15 UX534FTC-A9169T
Liên hệ
RAM 8GB 2133MHz LPDDR3 Onboard
SSD 512GB PCIEG3x2 NVME M.2
VGA NVIDIA GeForce GTX 1650 4GB GDDR5 Max-Q
Display 15.6inch FHD NTSC 72%
Pin 4cell, 71WHrs
Colo ...
Laptop Asus ExpertBook B5 Flip OLED B5302FEA-LF0749W
16,650,000đ
RAM 8GB LPDDR4x 4267MHz onboard
SSD 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0 SSD
Display 13.3Inch OLED FHD Touch screen, 400nits, DCI-P3: 100%, Pantone V ...
Máy tính xách tay Asus A510UA-EJ666T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X540MA-GQ129T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Gaming FX504GD-E4081T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S430UA-EB098T
Liên hệ
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
Bình luận