Máy tính xách tay Asus Gaming FX503VM-E4087T
Liên hệ
Mã sản phẩm: FX503VM-E4087T
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 24 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| Hãng sản xuất Asus | |
| Tên sản phẩm Asus FX503VM-E4087T - Đen | |
| Bộ vi xử lý | |
| Bộ vi xử lý | Intel® Core i5-7300HQ Processor |
| Tốc độ | 2.5Ghz , up to 3.5GHz |
| Bộ nhớ đệm | 6MB Cache L3 |
| Bộ nhớ trong | |
| Dung lượng | 8GB DDR4, Up to 32GB |
| Số khe cắm | 2 khe cắm ram |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng | 1TB SSH-8GB |
| Tốc độ vòng quay | 5400RPM |
| Ổ đĩa quang (ODD) | |
| Hiển thị | |
| Màn hình | 15.6" Full HD IPS Non-Glare LED Backlit |
| Độ phân giải | 1920x1080 |
| Đồ Họa (VGA) | |
| Card màn hình | nVidia GeForce® GTX1060 6GB GDDR5 |
| Kết nối (Network) | |
| Wireless | Integrated 802.11 AC (2x2) |
| Lan | 10/100/1000Mbps |
| Bluetooth | Bluetooth V4.1 |
| Bàn phím , Chuột | |
| Kiểu bàn phím | Illuminated Chiclet Keyboard, Đèn nền bàn phím |
| Chuột | Cảm ứng đa điểm |
| Giao tiếp mở rộng | |
| Kết nối USB | 1x USB 2.0, 2x USB 3.0 |
| Kết nối HDMI/VGA | 1xHDMI |
| Khe cắm thẻ nhớ | Multi-format card reader (SD/SDHC) |
| Tai nghe | 1x jack 3.5mn |
| Camera | HD Web Camera |
| Dung lượng pin | 4 Cells 64 Whrs Battery |
| Sạc pin | Đi kèm |
| Hệ điều hành đi kèm | Windows 10 Home 64bits |
| Trọng Lượng | 2.3kg |
| Màu sắc | Đen |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Máy tính xách tay Asus A412FA-EK155T
Liên hệ
CPU Intel® Core™ i3-8145U Processor (4M Cache, 2.10 GHz up to 3,90 GHz)
RAM 4GB DDR4 2400MHz
HDD 1TB
VGA Intel HD Graphics 620
Display 14.0-Inch side NanoEdge FHD (1920 x1080)
PIN 2 Cell 37WHrs
OS ...
Máy tính xách tay Asus S530UN-BQ198T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X507MA-BR059T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus UX370UA-C4217TS
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus A411UA-BV834T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus A411UA-EB678T
Liên hệ
Laptop Asus Vivobook 15 X1504VA NJ070W
15,390,000đ
Laptop Asus Vivobook 15 X1504VA NJ070W
15,390,000đ
RAM: 8GB DDR4 on board + 8GB DDR4 SO-DIMM
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0 SSD
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Màn hình: 15.6 inch FHD (1920 ...
Máy tính xách tay Asus Gaming FX504GD-E4081T
Liên hệ
Laptop ASUS TUF Gaming F15 FX507ZU4-LP520W
26,950,000đ
Laptop ASUS TUF Gaming F15 FX507ZU4-LP520W
26,950,000đ
RAM: 8GB DDR4-3200Mhz SO-DIMM (2 khe, tối đa 32GB)
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe PCIe 4.0 SSD
VGA: NVIDIA GeForce RTX 4050 6GB GDDR6
Màn hình: 15.6-inch ...
Laptop Asus TUF Gaming A15 FA506ICB-HN355W
16,150,000đ
Laptop Asus TUF Gaming A15 FA506ICB-HN355W
16,150,000đ
RAM 8GB DDR4 3200MHz (2 x SO-DIMM slots, up to 32GB)
SSD 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0
VGA NVIDIA® GeForce RTX™ 3050 4GB GDDR6 + AMD Radeon™ Graphics
Display 15 ...
Laptop Asus Zenbook 14 OLED UX3402VA-KM085W
24,690,000đ
Laptop Asus Zenbook 14 OLED UX3402VA-KM085W
24,690,000đ
RAM: 16GB LPDDR5 on board
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 SSD
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Màn hình: 14.0 inch OLED WQXGA+(2880x1800) BEND GLARE NON-TOU ...
Máy tính xách tay Asus Gaming GL703VD-EE057T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S430UA-EB002T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X505ZA-EJ563T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4
HDD 1TB 5400rpm
VGA Radeon_Vega 8_Shared
DISPLAY 15.6Inch FHD
PIN 3CELL 42Whr
COLOR VÀNG
OS Windows 10
Máy tính xách tay Asus D509DA-EJ286T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4
SSD 256GB PCIe
Display 15.6Inch FHD TN Anti-Glare
VGA AMD Radeon Vega 3 Graphics
Color Transparent Silver
Weight 1.70 Kg
Pin 2Cell 32WHrs
OS Win ...
Laptop Asus ROG Strix G153 G513IE-HN246W
21,890,000đ
Laptop Asus ROG Strix G153 G513IE-HN246W
21,890,000đ
RAM: 8GB DDR4-3200 (2x SO-DIMM slots)
Ổ cứng: 512GB PCIe® 3.0 NVMe™ M.2 SSD
VGA: NVIDIA GeForce RTX 3050 Ti 4GB GDDR6
Màn hìn ...
Máy tính xách tay Asus A412FA-EK223T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4 2400MHz
SSD 512GB PCIe X2
VGA Intel HD Graphics 620
Display 14Inch 4 side NanoEdge FHD (1920 x1080)
PIN 2 Cell 37WH ...
Máy tính xách tay Asus Vivobook S13 S330FA-EY116T
Liên hệ
RAM: 8GB LPDDR3 2133 MHz
SSD: 512GB PCIe (M.2 2280)
VGA: Intel UHD Graphics 620 Onboard
DISPLAY: 13.3Inch LED-backlit FHD (1920 x 1080); IPS; Anti ...
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 M533IA-BQ165T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 3200Mhz
SSD: 512GB PCIe
DISPLAY: 15 inch FHD TN 250nits Anti-Glare NTSC 45%
VGA: AMD Radeon™ Vega 8
PIN: Pin 3-Cell 50Whr
MÀU: Dreamy W ...
Máy tính xách tay Asus TP500LN-CJ131H
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X507UA-EJ403T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Gaming FX504GE-E4138T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S14 S431FA-EB077T
Liên hệ
RAM 8GB LPDDR3
SSD 512G PCIE
VGA Intel UHD Graphics 620
DISPLAY 14.0inch FHD WV 250nits Anti-Glare NTSC 45%
PIN 2-cell 47WHrs
OS Windows 10 64bit ...
Laptop Asus X515EA-EJ3633W
10,050,000đ
Laptop Asus X515EA-EJ3633W
10,050,000đ
RAM 8GB DDR4 3200Mhz
SSD 512GB M.2 NVMe PCIe
Display 15.6Inch FHD Anti-Glare 45%NTSC
VGA Intel UHD Graphics
Pin 2Cell 37WHrs
Color Transparent Silver (Bạc) ...
Máy tính xách tay Asus X541UA-GO1372T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus A411UF-BV087T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus TP410UA-EC227T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X409JA-EK010T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4 2400MHz (max 8GB)
HDD 1TB 5400rpm
Display 14Inch FHD 60Hz Anti-Glare
VGA Intel Graphics HD
Color Silver
Pin 2cell 32Whrs
Finger print
Weight 1.50 kg ...
Máy tính xách tay Asus X541NA-GQ252T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 M533IA-BQ132T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 3200Mhz
SSD: 512GB PCIe
DISPLAY: 15 inch FHD TN 250nits Anti-Glare NTSC 45%
VGA: AMD Radeon™ Vega 8
PIN: Pin 3-Cell 50Whr
MÀU: Dreamy W ...
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
Bình luận