Bộ chuyển đổi Vention USB 2.0 sang RJ45 CEEIB
300,000đ
Mã sản phẩm: CEEIB
Tình trạng: Còn hàng
Bảo hành: KBH
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| Tên sản phẩm | Cáp chuyển đổi USB 2.0 to LAN |
| Hãng sản xuất | Vention |
| Model | CEEIB |
| Tín hiệu đầu vào | USB 2.0 |
| Tín hiệu đầu ra | RJ 45 |
| Độ dài | 15cm |
| Hỗ trợ tốc độ | 10/100Mbps |
| Giao thức không dây | 802.11n |
| Hỗ trợ | Windows 10/XP/Vista/7/8, Mac 10.6-10.8/ Linux kernel 2.6 and later. |
| Chất liệu | Hợp kim nhôm |
| Trọng lượng | 34g |
| Kích thước sản phẩm | 68mm*24mm*17mm |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Cáp chuyển đổi USB 2.0 to VGA Ugreen
1,000,000đ
Cáp chuyển đổi Vention USB sang Com R232 VAS-C02-S300
290,000đ
Cáp chuyển đổi Vention USB sang Com R232 ...
Xem ngay
Cáp USB 2.0 Vention nối dài cao cấp VAS-A05-B500-N
140,000đ
Cáp USB 2.0 Vention nối dài cao cấp
Xem ngay
Cáp chuyển đổi Vention USB sang Com R232 VAS-C02-S150
250,000đ
Cáp chuyển đổi Vention USB sang Com R232 ...
Xem ngay
Cáp USB 2.0 Vention nối dài cao cấp VAS-A05-B300-N
110,000đ
Cáp USB 2.0 Vention nối dài cao cấp
Xem ngay
Cáp USB 2.0 Vention nối dài cao cấp có IC khuếch đại VAS-C01-S1000
350,000đ
Cáp USB 2.0 Vention nối dài cao cấp có IC khuếch đại
Xem ngay
Bộ chia Vention USB2.0 4-Port VAS-J43-B100
200,000đ
Bộc hia Vention USB2.0 4-Port
ABS Shell
Xem ngay
ABS Shell
Logitech Cam PTZ Pro2
21,899,000đ
Logitech Cam PTZ Pro2
21,899,000đ
PTZ Pro2
Thiết bị camera hội nghị/ Chất lượng HD 1080p 30 fps/ Góc nhìn 90 độ/ Toàn cảnh 260 độ/ Nghiêng 130 độ/ 10x lossless zoom/ Ứng dụng nhiều giải pháp cho doanh nghiệp/ và nhiều tính năng - công ...
Xem ngay
Thiết bị camera hội nghị/ Chất lượng HD 1080p 30 fps/ Góc nhìn 90 độ/ Toàn cảnh 260 độ/ Nghiêng 130 độ/ 10x lossless zoom/ Ứng dụng nhiều giải pháp cho doanh nghiệp/ và nhiều tính năng - công ...
USB3.0 Giga Lan Card--ABS case white
350,000đ
USB 3.0 5 in 1 + card Reader CEDBD
450,000đ
Bộ chuyển đổi Vention USB3.0 sang RJ45 CEFIB
380,000đ
Bộ chuyển đổi Vention USB3.0 sang RJ45 Gigabit Ethernet ...
Xem ngay
Bộc chia Vention USB 2.0 4-Port VAS-J51-B050
250,000đ
Bộc chia Vention USB 2.0 4-Port
ABS Shell
Xem ngay
ABS Shell
USB3.0 Giga Lan Card--ABS case Black
350,000đ
Bộ chia Vention USB2.0 4-Port VAS-J43-B050
180,000đ
Bộc hia Vention USB2.0 4-Port
ABS Shell
Xem ngay
ABS Shell
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
Bình luận