Danh mục sản phẩm
024.3552.8558
GIẢM GIÁ Cập nhật mỗi ngày

Bộ chuyển đổi TP-Link MC110CS

860,000đ

Mua ngay

Bộ chuyển đổi TP-Link MC110CS

860,000đ

Mã sản phẩm: MC110CS

Tình trạng: Còn hàng

Bảo hành: 36 Tháng

100% Sản phẩm
chính hãng

Giá ưu đãi nhất
thị trường

Giao hàng
toàn quốc

Hậu mãi
chu đáo

Địa chỉ: Số 38 TT4A Khu Đô Thị Văn Quán - Hà Đông - Hà Nội

Hotline:0243.5528558  |   Tel: 024.35528558  

MC110CS là một bộ chuyển đổi quang điện được thiết kế để chuyển đổi các phương tiện truyền thông 100BASE-FX cáp quang sang 100BASE-TX cáp đồng và ngược lại. Thiết kế theo chuẩn IEEE 802.3u 10/100Base-TX và 100Base-FX. MC110CS là thiết kế để sử dụng với cáp quang chế độ single-mode dùng trong kiểu kết nối SC-type. MC110CS hỗ trợ đặc tính tia laser bước sóng dài(LX) khi tốc độ chuyển tiếp dây dẫn đầy đủ. Làm việc ở bước sóng 1310nm ở cả truyền và nhận dữ liệu

Những đặc tính khác của sản phẩm này đó là khả năng sử dụng độc lập(không yêu cầu các bộ phận chủ yếu khác) hoặc với bộ khung TL-MC1400 của TP-LINK. Tự động MDI/MDI-X cho cổng TX, tự động điều chỉnh chế độ duplex. MC110CS sẽ truyền tải như cáp quang với với khoảng cách rất lớn, nếu sử dụng cáp quang ở chế độ single-mode có thể lên tới khoảng cách 20km

Xem thêm

Bộ chuyển đổi TP-Link MC110CS

860,000đ

Mua ngay

Bạn cần tư vấn thêm?

Bình luận

Sản phẩm cùng loại

Thông số kỹ thuật

Sản phẩm bán chạy

Đối tác kinh doanh: