Bộ chia mạng TP-Link TL-SG1016D
1,680,000đ
Mã sản phẩm: TL-SG1016D
Tình trạng: Còn hàng
Bảo hành: 36 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| TÍNH NĂNG PHẦN CỨNG | |
|---|---|
| Chuẩn và Giao thức | IEEE 802.3i, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab , IEEE 802.3x |
| Giao diện | 16x cổng RJ45 10/100/1000 Mbps (Tự động thỏa thuận/MDI tự động/MDIX) |
| Mạng Media | 10BASE-T: loại UTP cáp 3, 4, 5 (tối đa 100m) 100BASE-TX/1000BASE-T: loại UTP hoặc cáp ở trên 5, 5e (tối đa 100m) |
| Số lượng quạt | Không quạt |
| Bộ cấp nguồn | 100-240VAC, 50/60Hz |
| Điện năng tiêu thụ | Tối đa: 9.26W (220V/50Hz) |
| Kích thước ( R x D x C ) | 11.6*7.1*1.7 in. (294*180*44 mm) |
| Tiêu thụ điện tối đa | 9.26W(220V/50Hz) |
| Max Heat Dissipation | 31.60BTU/h |
| HIỆU SUẤT | |
|---|---|
| Switching Capacity | 32Gbps |
| Tốc độ chuyển gói | 23.8Mpps |
| Bảng địa chỉ MAC | 8K |
| Khung Jumbo | 10KB |
| Công nghệ Xanh | Có |
| Phương thức chuyển | Lưu trữ và gửi chuyển tiếp |
| KHÁC | |
|---|---|
| Chứng chỉ | FCC, CE, RoHs |
| Sản phẩm bao gồm | Switch 16 cổng Gigabit Desktop/ có giá treo TL-SG1016D Dây điện Hướng dẫn cài đặt Bộ giá treo Chân cao su |
| Môi trường | Nhiệt độ hoạt động: 0℃~40 ℃ (32 ℉~104℉) Nhiệt độ lưu trữ: -40℃~70 ℃ (-40 ℉~158℉) Độ ẩm hoạt động: 10%~90% không ngưng tụ Độ ẩm lưu trữ: 5%~90% không ngưng tụ |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
MEN-3410VOLKTEKMade in Taiwan
Liên hệ
MEN-3410VOLKTEKMade in Taiwan
Liên hệ
- 8 port LAN Gigabit
- 2 port slot SFP Gigabit
- 1 Port console
- Layer 2: 802.1Q VLAN, Full layer 2 protocol
- Port security: LACP trunki ...
Vigorswitch P10928-Port Smart Lite PoE Switch DrayTekMade in Taiwan"
Liên hệ
- 8 port LAN Gigabit PoE 802.3af/at
- 2 slot SFP quang Gigabit
- Tính năng tự động phân bổ năng lượng (Dynamic Power Budget Distribution)
- Tắt/mở PoE cho từng por ...
Bộ chia mạng TP-Link T1600G-52PS(TL-SG2452P)
42,300,000đ
Bộ chia mạng TP-Link T1600G-52PS(TL-SG2452P)
42,300,000đ
Vigorswitch G2280L2 Managed Gigabit SwitchDrayTekMade in Taiwan"
Liên hệ
- 24 port LAN Gigabit
- 4 port combo LAN Gigabit + slot SFP quang Gigabit
- Hỗ trợ chia VLAN với chuẩn 802.1q, Port based VLAN, MAC based VLAN, Protocol-based VLA ...
Vigorswitch G226024 port Layer2 Gigabit SwitchDrayTekMade in Taiwan
Liên hệ
- 20 port Gigabit, 4 port combo Gigabit/slot SFP quang 1.25G
- 2 slot SFP quang 1.25G
- Hỗ trợ chia VLAN với chuẩn 802.1q, Port based VLAN, MAC based V ...
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG105E
715,000đ
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG105E
715,000đ
- Easy Smart Switch Để bàn 5 cổng Gigabit, 5 cổng RJ45 10/100/1000Mbps, VLAN theo ...
MEN-6412Layer 2Fiber FTTH SwitchVOLKTEKMade in Taiwan
Liên hệ
- 4-port 100/1000 combo + 4-slot 100/1000 SFP + 4-slot Gigabit SFP
- Thích hợp làm switch Core cho các tòa nhà, chung cư, khách sạn để triển ...
Bộ chia mạng Totolink SG16D
1,480,000đ
Bộ chia mạng Totolink SG16D
1,480,000đ
– 16 cổng RJ-45 tốc độ 10/100/1000Mbps tự động Auto-Negotiation
– Tương thích chuẩn IEEE 802.3, IEEE 802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3x.
– Dễ dàng mở rộng mạng ...
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG2210P
4,150,000đ
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG2210P
4,150,000đ
SF300-24PP-K9-EU SF300-24PP 24-port 10/100 PoE+ Managed Switch w/Gig Uplinks
Liên hệ
NSH-2410P8 port PoE at/af + 2 SFP uplink, Full Layer 2 SwitchVOLKTEKMade in Taiwan
Liên hệ
- 8 port PoE at/af (30W/port) tốc độ 10/100/1000Mbps
- 2 khe SFP 1G dành cho uplink quang
- 1 cổng console
Tính năng PoE
- 30W/port. Tổng ...
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG3424P
15,190,000đ
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG3424P
15,190,000đ
Bộ chia mạng Totolink SW16D
586,000đ
NSH-1424AGigabit Switchchuyên dùng cho bootrom- CameraVOLKTEK-Taiwan
Liên hệ
- 24 ports 10/100/1000Mbps, Auto negotiation (MDI/MDIX).
- IEEE 802.3,u,ab,3x, IEEE 802.3az
- Wire-speed performance: 48Gbps
- Support flow contro ...
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG1008D
585,000đ
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG1008D
585,000đ
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG1024
2,240,000đ
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG1024
2,240,000đ
- Switch 24 cổng Gigabit, 24 cổng RJ45 10/100/1000Mbps, Vỏ thép, gắn tủ 19-inch 1U
Bộ chia mạng TP-Link T1500-28PCT(TL-SL2428P)
10,530,000đ
Bộ chia mạng TP-Link T1500-28PCT(TL-SL2428P)
10,530,000đ
SRW2048-K9-EU SG300-52 52-port Gigabit Managed Switch
Liên hệ
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG1008
1,060,000đ
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG1008
1,060,000đ
- Switch 8 cổng Gigabit, 8 cổng RJ45 10/100/1000Mbps, Vỏ thép, gắn tủ 13-inch 1U
Bộ chia mạng Totolink S505G
280,000đ
Bộ chia mạng Totolink S505G
280,000đ
- Wire-speed performance, desktop size
- Support per-port bandwidth control
- Support flow control, Nway auto-negotiation for any port
- MAC add ...
VOLKTEK MEN-4532
Liên hệ
VOLKTEK MEN-4532
Liên hệ
- 20-slot 100FX/Gigabit SFP + 4-port 100/1000 Combo + 4-slot Gigabit SFP
- Thích hợp làm switch Core cho các tòa nhà, chung cư, khách sạn để ...
Bộ chia mạng Totolink S808G
415,000đ
Bộ chia mạng Totolink S808G
415,000đ
- Wire-speed performance, desktop size
- Support per-port bandwidth control
- Support flow control, Nway auto-negotiation for any port
- MAC add ...
SF300-48PP-K9-EU SF300-48PP 48-port 10/100 PoE+ Managed Switch w/Gig Uplinks
Liên hệ
Bộ chia mạng Totolink SW24
907,000đ
Bộ chia mạng Totolink SW24
907,000đ
- Wire-speed performance, 19" rackmount type
- Support per-port bandwidth control
- Support flow control, Nway auto-negotiation for any port
- MAC a ...
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG1024D
2,130,000đ
Bộ chia mạng TP-Link TL-SG1024D
2,130,000đ
- Switch 24 cổng Gigabit, 24 cổng RJ45 10/100/1000Mbps, Vỏ thép, gắn tủ 13-inch 1U
MEN-6328DLayer 2Fiber FTTH SwitchVOLKTEKMade in Taiwan
Liên hệ
- 24 slots SFP 155Mbps +4 slots SFP Gigabit 1.25G
- 1 Port console
- Layer 2: 802.1Q VLAN, Full layer 2 protocol
- Support MVR and PPPoE ( ...
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
Bình luận