Máy tính xách tay Dell Inspiron 3576-70153188
Liên hệ
Mã sản phẩm: 3576-70153188
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 12 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| Sản phẩm | Máy tính xách tay |
| Tên Hãng | Dell |
| Model | Inspiron 3576-70153188 |
| Bộ VXL | Core i5 8250U (1.6Ghz-6Mb) |
| Cạc đồ họa | VGA rời, AMD 520 2GB GDDR5 |
| Bộ nhớ | 1*4Gb bus 2400/ 2 slot |
| Ổ cứng | 1Tb |
| Màn hình | 15.6Inch FHD |
| Ổ đĩa quang | DVDW |
| Kết nối | LAN, Wifi, Bluetooth |
| Cổng giao tiếp | 2 x USB 2.0 1 x USB 3.0 1 x HDMI Card Reader |
| Webcam | Có |
| Nhận dạng vân tay | Không có |
| Tính năng khác | |
| Hệ điều hành | Dos |
| Pin | 4 cell |
| Kích thước | 38.1 x 26.7 x 2.6 cm |
| Trọng lượng | 2.3 kg |
| Màu sắc/ Chất liệu | Black |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Máy tính xách tay Dell Gaming Alienware AW17R4-7005SL
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 7280-70124696
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Gaming G7 Inspiron 7588A-P72F002
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Gaming Inspiron 7588 7385BLK-PUS NK
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 7580-70159096
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Gaming G7 Inspiron 7588B-P72F002
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 3468-70088614
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 5379-JYN0N1
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 5590-42LT550W15
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 5468C-P75G001-TI541002W10
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 3478-70160119
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Gaming G7 Inspiron 7588C-P72F002
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 5568C P62F0010 TI781004W10
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 3578-VTI32580
Liên hệ
Laptop Dell Vostro 5620 V6I5001W1
17,890,000đ
Laptop Dell Vostro 5620 V6I5001W1
17,890,000đ
RAM: 8GB (1x8GB) DDR4 3200MHz ( 2khe)
Ổ cứng: 256GB SSD NVMe
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Màn hình: 16.0-inch FHD+ (1920 x 1200) Anti-Glare 300nits WVA D ...
Máy tính xách tay Dell XPS 13-9360-70148070
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 5480-42LT540W04
Liên hệ
Laptop Dell Inspiron 14 5420 70295791 (Core i7-1255U | 16GB | 1TB | MX570 2GB | 14 inch FHD + | Win 11 | Office | Bạc)
Liên hệ
RAM: 16GB(8GBx2) DDR4 3200MHz ( 2 khe)
Ổ cứng: 1TB M.2 2230 SSD PCIe Gen3 x4 NVMe, up to 32GB
VGA: NVIDIA GeForce MX570 2GB
Màn hì ...
Máy tính xách tay Dell Inspiron 3567-C5I31120
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inprison 5370-N3I3001W
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Vostro 3468-K5P6W14
Liên hệ
Laptop Dell Latitude 3520 70251592
Liên hệ
RAM: 4GB(4GBx1) DDR4 3200MHz (2 Khe)
Ổ cứng: 256GB M.2 256GB PCIe NVMe + 1x2.5"(HDD/SSD)
VGA: Đồ họa Intel Iris Xe
Màn hình: 15.6 inch FHD (1920 x 1080) ...
Máy tính xách tay Dell Inspiron 3467-M20NR1
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Latitude 7490-70156592/16G/512G SSD
Liên hệ
Laptop Dell Inspiron 7420 N4I5021W
20,890,000đ
Laptop Dell Inspiron 7420 N4I5021W
20,890,000đ
RAM: 8GB (1 x 8GB) DDR4 3200Mhz ( 2 khe)
Ổ cứng: 512GB SSD NVMe
VGA: Integrated Intel® Iris® XE Graphics
Màn hình: 14 inch FHD (1920 x 1200) Truelife ...
Máy tính xách tay Dell Latitude 5480-42LT540W04 SX1
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Gaming G3 Inspiron Loki 3579-G5I58564
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Gaming G7 Inspiron 7588E-P72F002
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Gaming Inspiron 7588 NCR6R1
Liên hệ
Máy tính xách tay Dell Inspiron 7370-7D61Y2
Liên hệ
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
-
55,690,000đ
-
Laptop Dell Vostro 15 3510 7T2YC2
18,000,000đ
-
Laptop Dell Latitude 3520 70251592
Liên hệ
-
Laptop Dell Latitude 5430 L5430I714U_512
26,190,000đ
-
Liên hệ
-
Laptop Dell Mobile Precision 3561
42,900,000đ
Bình luận