Máy tính xách tay Asus S410UN-EB210T
Liên hệ
Mã sản phẩm: S410UN-EB210T
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 24 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| Hãng sản xuất Asus | |
| Tên sản phẩm Asus S410UN-EB210T Siêu mỏng - Vàng | |
| Bộ vi xử lý | |
| Bộ vi xử lý | Intel Core i5-8250U |
| Tốc độ | 1.6Ghz Upto 3.4Ghz |
| Bộ nhớ đệm | 6MB Cache L3 |
| Bộ nhớ trong | |
| Dung lượng | 4GB DDR4 |
| Số khe cắm | |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng | 1TB |
| Tốc độ vòng quay | 5400rpm |
| Ổ đĩa quang (ODD) | |
| Hiển thị | |
| Màn hình | 14.0" (16:9) LED backlit FHD 60Hz Anti-Glare Panel with 45% NTSC with 178˚ wide-viewing angle display |
| Độ phân giải | 1920x1080 |
| Đồ Họa (VGA) | |
| Card màn hình | NVIDIA GeForce MX150 2GB GDDR5 |
| Kết nối (Network) | |
| Wireless | 802.11ac (2x2) |
| Lan | |
| Bluetooth | Bluetooth 4.2 |
| Bàn phím , Chuột | |
| Kiểu bàn phím | Bàn phím tiêu chuẩn, Đèn nền bàn phím |
| Chuột | Cảm ứng đa điểm |
| Giao tiếp mở rộng | |
| Kết nối USB | 1 x Type C USB3.0 (USB3.1 GEN1), 1 x Type A USB3.0 (USB3.1 GEN1), 2 x USB 2.0 port(s) |
| Kết nối HDMI/VGA | 1 x HDMI |
| Khe cắm thẻ nhớ | Multi-format card reader |
| Tai nghe | 1x jack 3.5mn |
| Camera | Có |
| Bảo mật vân tay | Có |
| Dung lượng pin | 3 cell 42Whrs |
| Sạc pin | Đi kèm |
| Hệ điều hành đi kèm | Windows 10 64bit |
| Trọng Lượng | 1.43 kg |
| Màu sắc | Gold |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Máy tính xách tay Asus Vivobook 14 A412FA-EK647T
Liên hệ
RAM 8GB DDR4 2400MHz (2x4GB)
SSD 512GB M.2 PCIe + 32GB Optane
VGA Intel UHD Graphics 620
Display 14.0Inch FHD, 60Hz với 45% NTSC
PIN 2Cell 37WHrs
OS Windows 10
Máy tính xách tay Asus A411UA-BV445T
Liên hệ
- RAM 4Gb
- HDD 1Tb
- 14.0Inch
- Intel HD Graphics 620
- Windows 10
- Gold
Máy tính xách tay Asus X409FA-EK469T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4
SSD 256GB PCIe Gen3x2
Display 14.0Inch FHD 60Hz NTSC 45%
VGA Intel UHD graphics
Color Transparent Silver
Weight 1.50 Kg
Pin 2Cell 32WHrs
Finger ...
Máy tính xách tay Asus X407UA-BV309T
Liên hệ
Laptop Asus Vivobook 15 X1504VA NJ070W
15,390,000đ
Laptop Asus Vivobook 15 X1504VA NJ070W
15,390,000đ
RAM: 8GB DDR4 on board + 8GB DDR4 SO-DIMM
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0 SSD
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Màn hình: 15.6 inch FHD (1920 ...
Máy tính xách tay Asus Vivobook 14 A412FA-EK734T
Liên hệ
RAM 8GB DDR4 2400MHz
SSD 512GB M.2 PCIe
VGA Intel UHD Graphics 620
Display 14.0Inch FHD, 60Hz với 45% NTSC
Pin 2Cell 37WHrs
Color Silver
Weight 1.50 kg
OS ...
Máy tính xách tay Asus Zenbook 14 UX434FLC-A6143T
Liên hệ
RAM: 8GB LPDDR3
SSD: 512GB PCIE
VGA: NVIDIA Geforce MX250/2G GDDR5
DISPLAY: 14.0Inch FHD IPS Anti-Glare, NTSC 72%, 300nits LED
PIN: 3-c ...
Máy tính xách tay Asus UX370UA-C4217TS
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X507UA-EJ403T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X409JA-EK283T
Liên hệ
RAM: 4GB DDR4 2400MHz Onboard
SSD: 256GB M.2 PCIE G3x2
DISPLAY: 14inch FHD 60Hz, Anti-Glare Panel with 45% NTSC
VGA: Intel Graphics UHD 620
COLOR: Silver
...
Máy tính xách tay Asus Zenbook 14 UX434FAC-A6064T
Liên hệ
RAM: 8GB LPDDR3 2133MHz (Onboard)
SSD: 512GB M.2 PCIE G3X2
VGA: Intel UHD Graphics 620
DISPLAY: 14.0inch FHD (1920 x 1080) IPS, NanoEdg ...
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 M533IA-BQ132T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 3200Mhz
SSD: 512GB PCIe
DISPLAY: 15 inch FHD TN 250nits Anti-Glare NTSC 45%
VGA: AMD Radeon™ Vega 8
PIN: Pin 3-Cell 50Whr
MÀU: Dreamy W ...
Máy tính xách tay Asus S510UQ-BQ475T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S410UA-EB015T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X409JA-EK312T
Liên hệ
RAM: 4GB DDR4 2400MHz Onboard
SSD: 256GB M.2 PCIE G3x2
DISPLAY: 14inch FHD 60Hz, Anti-Glare Panel with 45% NTSC
VGA: Intel Graphics UHD 620
COLOR: Xám
NẶN ...
Máy tính xách tay Asus Gaming Zephyrus M GM501GS-EI004T
Liên hệ
Laptop Asus ExpertBook B1 B1402CBA-EK0725W
10,950,000đ
Laptop Asus ExpertBook B1 B1402CBA-EK0725W
10,950,000đ
RAM 8GB DDR4
SSD 256GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0
Display 14.0Inch FHD(1920 x 1080), TN, LED Backlit, Anti-glare, 220 nit, NTSC: 45%, 60Hz
VGA Intel® UHD ...
Máy tính xách tay Asus X507UA-EJ500T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook 14 A412FJ-EK387T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4
SSD: 512GB PCIe
DISPLAY: 14 inch FHD TN 200nits Anti-Glare NTSC 45%
VGA: NVIDIA® GeForce® MX230 2GB GDDR5
PIN: 2-Cell 37Whr
MÀU: TRAN ...
Laptop ASUS Vivobook Pro 15 OLED M6500QC-MA002W
21,950,000đ
Laptop ASUS Vivobook Pro 15 OLED M6500QC-MA002W
21,950,000đ
Ram 16GB DDR4 on board
SSD 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0
VGA NVIDIA® GeForce® RTX™ 3050 4GB GDDR6 + AMD Radeon™ Graphics
Display 15.6-inc ...
Máy tính xách tay Asus A510UA-EJ1216T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 M533IA-BQ162T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 3200Mhz
SSD: 512GB PCIe
DISPLAY: 15 inch FHD TN 250nits Anti-Glare NTSC 45%
VGA: AMD Radeon™ Vega 8
PIN: Pin 3-Cell 50Whr
MÀU: Indie Bl ...
Máy tính xách tay Asus Vivobook S13 S333JA-EG044T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 2666MHz
SSD: 512GB M.2 PCIE G3X2
VGA: Intel UHD Graphics 620
Display 13.3-inch FHD(1920 x 1080) TN 250nits, Anti-Glare NTSC 45%
PIN: ...
Máy tính xách tay Asus S510UA-BQ414T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S14 M433IA-EB339T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 2666Mhz
SSD: 512GB PCIe
DISPLAY: 14-inch FHD LED-backlit
VGA: AMD Radeon™ Graphics
PIN: Pin 3-Cell 50Whr
MÀU: Trắng
TÍNH NĂNG: Numberpa ...
Máy tính xách tay Asus Vivobook S13 S330FA-EY116T
Liên hệ
RAM: 8GB LPDDR3 2133 MHz
SSD: 512GB PCIe (M.2 2280)
VGA: Intel UHD Graphics 620 Onboard
DISPLAY: 13.3Inch LED-backlit FHD (1920 x 1080); IPS; Anti ...
Laptop ASUS TUF Gaming F15 FX507ZU4-LP520W
26,950,000đ
Laptop ASUS TUF Gaming F15 FX507ZU4-LP520W
26,950,000đ
RAM: 8GB DDR4-3200Mhz SO-DIMM (2 khe, tối đa 32GB)
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe PCIe 4.0 SSD
VGA: NVIDIA GeForce RTX 4050 6GB GDDR6
Màn hình: 15.6-inch ...
Máy tính xách tay Asus 15X509JA-EJ427T
Liên hệ
RAM: 4GB DDR4 2400MHz Onboard
SSD: 512G-PCIE
DISPLAY: 15.6Inch FHD 60Hz, Anti-Glare
VGA: Intel UHD Graphics 620
COLOR: Silver
Tính năng: Bảo mật v ...
Máy tính xách tay Asus S510UN-BQ052T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Zenbook 15 UX534FTC-A9169T
Liên hệ
RAM 8GB 2133MHz LPDDR3 Onboard
SSD 512GB PCIEG3x2 NVME M.2
VGA NVIDIA GeForce GTX 1650 4GB GDDR5 Max-Q
Display 15.6inch FHD NTSC 72%
Pin 4cell, 71WHrs
Colo ...
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
Bình luận