Máy tính xách tay Asus A411UA-BV611T
Liên hệ
Mã sản phẩm: A411UA-BV611T
Tình trạng: Liên hệ
Bảo hành: 24 Tháng
100% Sản phẩm
chính hãng
Giá ưu đãi nhất
thị trường
Giao hàng
toàn quốc
Hậu mãi
chu đáo
Địa chỉ: Số nhà 26 Liền kề 11 Khu đô thị Xa La ( Sau CT4 khu đô thị Xala ) - Hà Đông - Hà Nội
Kinh doanh Dmart 1: 0982.142.584
| Kinh doanh Dmart 2: 0985.442.593
Kinh doanh Dmart 4: 0936.282.899






| Hãng sản xuất Asus | |
| Tên sản phẩm A411UA-BV611T - Vàng | |
| Bộ vi xử lý | |
| Bộ vi xử lý | Intel Core i3-8130U |
| Tốc độ | 2.20Ghz upto 3.40Ghz, 2 Cores, 4 Threads |
| Bộ nhớ đệm | 4MB Cache L3 |
| Bộ nhớ trong | |
| Dung lượng | 4GB DDR4 2400MHz |
| Số khe cắm | |
| Ổ cứng | |
| Dung lượng | 1TB SATA |
| Tốc độ vòng quay | 5400rpm |
| Ổ đĩa quang (ODD) | |
| Hiển thị | |
| Màn hình | 14.0 inch HD LED-Backlit |
| Độ phân giải | 1366x768 |
| Đồ Họa (VGA) | |
| Card màn hình | Intel® UHD Graphics 620 |
| Kết nối (Network) | |
| Wireless | 802.11 AC |
| Lan | |
| Bluetooth | Bluetooth v4.1 |
| Bàn phím , Chuột | |
| Kiểu bàn phím | Bàn phím tiêu chuẩn |
| Chuột | Cảm ứng đa điểm |
| Giao tiếp mở rộng | |
| Kết nối USB | 1x USB 3.0, 1x USB-C Gen 1 (up to 5 Gbps) , 2x USB 2.0 |
| Kết nối HDMI/VGA | 1 x HDMI |
| Khe cắm thẻ nhớ | Multi-format card reader |
| Tai nghe | 1x jack 3.5mn |
| Camera | Có |
| Bảo mật vân tay | Có |
| Dung lượng pin | 3 cell 42Whrs |
| Sạc pin | Đi kèm |
| Hệ điều hành đi kèm | Windows 10 |
| Trọng Lượng | 1.5 kg |
| Màu sắc | Vàng |
Bạn cần tư vấn thêm?
Sản phẩm cùng loại
Máy tính xách tay Asus S530UA-BQ072T
Liên hệ
Laptop Asus Vivobook S 14 Flip TP3402VA-LZ118W
23,450,000đ
Laptop Asus Vivobook S 14 Flip TP3402VA-LZ118W
23,450,000đ
RAM: 16GB DDR4 (8GB Onboard + 8GB SO-DIMM)
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0 SSD
VGA: Intel UHD Graphics
Màn hình: 14.0-inch WUXGA (1920 x 1200) Glossy d ...
Máy tính xách tay Asus Gaming FX504GE-E4059T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S530UA-BQ176T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S530UN-BQ026T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus TP203NAH-BP049T
Liên hệ
Laptop ASUS Vivobook Pro 15 OLED M6500QC-MA002W
21,950,000đ
Laptop ASUS Vivobook Pro 15 OLED M6500QC-MA002W
21,950,000đ
Ram 16GB DDR4 on board
SSD 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 3.0
VGA NVIDIA® GeForce® RTX™ 3050 4GB GDDR6 + AMD Radeon™ Graphics
Display 15.6-inc ...
Máy tính xách tay Asus X507UF-EJ077T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus X507UA-EJ313T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S510UA-BQ111T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus UX370UA-C4217TS
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook S15 S533FA-BQ025T
Liên hệ
RAM: 8GB DDR4 2666Mhz
SSD: 512GB PCIE
VGA: Integrated Intel UHD Graphics
DISPLAY: 15.6Inch FHD(1920x1080)
MÀU: Xanh
PIN: 3-Cell, 50WHrs ...
Máy tính xách tay Asus X507MA-BR059T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus A510UF-BR485T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S510UQ-BQ319T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus S530UN-BQ264T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus TP410UF-EC029T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus A510UA-EJ111T
Liên hệ
Laptop Asus Zenbook 14 OLED UX3402VA-KM085W
24,690,000đ
Laptop Asus Zenbook 14 OLED UX3402VA-KM085W
24,690,000đ
RAM: 16GB LPDDR5 on board
Ổ cứng: 512GB M.2 NVMe™ PCIe® 4.0 SSD
VGA: Intel Iris Xe Graphics
Màn hình: 14.0 inch OLED WQXGA+(2880x1800) BEND GLARE NON-TOU ...
Máy tính xách tay Asus X507UA-EJ499T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Zenbook 14 UX434FAC-A6064T
Liên hệ
RAM: 8GB LPDDR3 2133MHz (Onboard)
SSD: 512GB M.2 PCIE G3X2
VGA: Intel UHD Graphics 620
DISPLAY: 14.0inch FHD (1920 x 1080) IPS, Nan ...
Máy tính xách tay Asus Gaming GL503VM-GZ219T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Gaming Zephyrus M GM501GS-EI004T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus A411UA-EB447T
Liên hệ
- RAM 4Gb/ HDD 1Tb
- 14.0Inch Full HD
- Intel HD Graphics 620
- Windows 10
- Gold
Máy tính xách tay Asus VivoBook A512FA-EJ555T Red (Cam san hô)
Liên hệ
RAM 4GB DDR4
SSD 256GB
VGA Intel HD Graphics 620
Display 15.6Inch FHD Anti-Glare (1920 x1080)
PIN 2 Cell 37WHrs
OS Windows 10 Ho ...
Máy tính xách tay Asus A412FA-EK287T
Liên hệ
RAM 4GB DDR4 2400MHz
SSD 512GB SATA 3.0 M.2
VGA Intel® UHD Graphics 620
Display 14.0Inch FHD 60Hz Anti-Glare
Pin 2Cell 37WHrs
Color Xanh Khổng Tước
Finger ...
Máy tính xách tay Asus VivoBook 14 A412FA-EK1188T
Liên hệ
RAM: 4GB DDR4 2400Mhz
SSD: 256GB M.2
VGA: Intel UHD Graphics 620
DISPLAY: 14.0Inch LED FHD (1920 x1080), Anti-Glare
PIN: 2 Cell 37WHrs
MÀ ...
Máy tính xách tay Asus UX430UN-GV081T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus UX461UA-E1117T
Liên hệ
Máy tính xách tay Asus Vivobook 14 A412FA-EK734T
Liên hệ
RAM 8GB DDR4 2400MHz
SSD 512GB M.2 PCIe
VGA Intel UHD Graphics 620
Display 14.0Inch FHD, 60Hz với 45% NTSC
Pin 2Cell 37WHrs
Color Silver
Weight 1.50 kg
OS ...
Thông số kỹ thuật
Sản phẩm bán chạy
Bình luận